Diễn đàn ra mắt trang chủ mới, các bác thấy thế nào?

Nguyễn Xuân Giang
Bình luận: 7Lượt xem: 995

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên
Chào các bác.
Chiều tối ngày 31/8/2018, BQT đã cho ra mới cho ra mắt Trang chủ mới. Vì bận mấy hôm nghỉ lễ nên hôm nay em mới viết bài hỏi thăm ý kiến của các bác được. Trang chủ mới này sẽ hoạt động theo hình thức trích các bài viết, bài chia sẻ hay của thành viên đưa lên trang chủ để nổi bật hơn. So với trang News cũ thì Trang chủ mới này sẽ hộ trợ thành viên diễn đàn tiện theo dõi các bài viết hay của thành viên hơn và cũng là một cách để khích lệ các anh em có những bài viết tâm huyết đóng góp cho cộng đồng.
Bác nào chưa vào thì nhấp vào đây xem nha: Trang chủ

Các bác vào trang chủ rồi, có nhận xét gì không? Comment xuống dưới để chúng ta cùng "Bình" "Luận" nhé.
oto hui- Bình luận về trang chủ mới .png

cptu176

Tài xế O-H
Trang mới đẹp, khoa học, như vậy mới dễ đọc, chỉ có điều BQT xem xét thường xuyên cập nhật bài mới, chứ như trang cũ, có lúc gần 1 tuần mà không có bài mới nào... thanks BQT đã tạo sân chơi bổ ích ạ...

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên
Trang mới đẹp, khoa học, như vậy mới dễ đọc, chỉ có điều BQT xem xét thường xuyên cập nhật bài mới, chứ như trang cũ, có lúc gần 1 tuần mà không có bài mới nào... thanks BQT đã tạo sân chơi bổ ích ạ...
Số lượng bài nhiều hay ít phụ thuộc vào số bài viết chia sẻ của thành viên diễn đàn cụ ạ. Sân chơi chung mà cụ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên