Đèn EPC trên Audi/volskwagen

DenCaVang
Bình luận: 10Lượt xem: 4,836

DenCaVang

Tài xế O-H
các bác cho e hỏi đèn EPC trên xe Audi/Volkswagen là lỗi của hệ thống nào cần bảo dưỡng sửa chữa . E có đọc trên mấy diễn đàn thì đèn này liên quan đến là 1: bugi,bô bin. 2: bơm xăng, lọc xong, bướm ga, nhiên liệu bẩn. 3 : ABS. E đọc xong mà thấy nó nhiều quá . các bác có nhiều kinh nghiệm sửa dòng này giải đáp giúp e, e cảm ơn !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
các bác cho e hỏi đèn EPC trên xe Audi/Volkswagen là lỗi của hệ thống nào cần bảo dưỡng sửa chữa . E có đọc trên mấy diễn đàn thì đèn này liên quan đến là 1: bugi,bô bin. 2: bơm xăng, lọc xong, bướm ga, nhiên liệu bẩn. 3 : ABS. E đọc xong mà thấy nó nhiều quá . các bác có nhiều kinh nghiệm sửa dòng này giải đáp giúp e, e cảm ơn !
Bác cắm máy chẩn đoán vào, đọc lỗi, thấy lỗi nào, sửa hết lỗi đó là xong. Nhớ là đúng quy trình nhé

thaoden

Tài xế O-H
EPC là hệ thống gì thế?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên