Đấu khiển cửa cho xe county

S
Bình luận: 19Lượt xem: 4,208

Hades

Tài xế O-H
Xe này là có cái cụm hình chữ nhật với cả có cái van vặn sang trái, phải đúng k bác

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên

Như này là có dây dương khiển ngâm điện 3.5s rồi ,lấy 2 dây đó đấu vào 2 dây công tắc ra Motor là xong

huychi91

Tài xế O-H
Như của lutus việt 13 dây đó, dễ đấu bác ak. Đối diện với giắc cắm có 3 cái giắc chân kim nối 1 là 0,5s. 1 là 3,5s. Còn 1 cái chung. Bác nối 3,5s hành trình đóng mở vừa đẹp. 2 dây vàng đấu vào + , 2 dây trắng vô 2 dây điều khiển cửa là ok

huychi91

Tài xế O-H
Nếu nó có 3 cái giắc kim, giữ 3,5 dây rồi thì ko phải đấu 2 dây cam vào âm bác ak. Nếu ko có thì bác phải đấu chuột. Mà cái này bác đấu chuột e sợ ko dữ được công tắc đâu vì bộ này e nhìn ko có 2 dây khiển mát thì phải. Tốt nhất bác đổi khiển lutus việt ạ

huychi91

Tài xế O-H
bộ này e chưa sài qua bao h, nếu 2 dây xanh cho mát qua bóng thử mà có tác dụng như khiển thì bác chuyển công tắc cấp lửa thành mát rồi cho e nó vào đó là ok. Nhưng thêm 1 điều nữa phải đấu thêm công tắc ngắt e lửa ở cửa đi ko lúc bác để mở cửa bằng tay củ cửa sẽ quoay hoài ak

Trungphamtkhd

Tài xế O-H
bác muốn điều khiển ở đâu thì đấu dây ra đó thôi, moto cớ sẵn rồi
[IMG alt="Trungphamtkhd"]https://oto-hui.com/data/avatars/s/322/322460.jpg?1662994095[/IMG]
Bác cho e xin sơ đồ được không? E có hộp khiển giữ 5 giây khi khiển rồi. E lắp 2 dây lock và unlock vào sau 2 dây mở cửa đóng cửa của cần gạt của xe chỗ e khoanh đỏ mà cứ phải mở chìa khoá điện nó mới nhận tín hiệu khiển cửa lùa , không mở nó không khiển dc. Mặc dù 2 dây tín hiệu lock , unlock của bộ khiển lắp thêm vẫn xuất tín hiệu ra

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên