Danh sách 92 Thành Viên đăng ký tham vòng loại giải "Vô Lăng Vàng O-H 2013"

khoadongluc
Bình luận: 25Lượt xem: 6,713

dungtt

Tài xế O-H
Em xếp hạng F :(. Sẽ cố gắng tu luyện cho lần thi năm sau :((

em cũng giống như bác, cũng chỉ xếp hạng f. thế mà cho mấy đứa bạn chẳng có kiến thức quái gì về oto cả mà cũng chọn được 17/20 mới sợ chứ. lúc em mới thi xong xem kết quả bất ngờ. rồi cũng hơi buồn vì bao nhiêu ngày tìm hiểu và học hỏi mà kết quả lại như vậy. nhưng thôi bác ạ. dù sao cũng học thêm được 1 phần kiến thức nữa và kết quả còn chưa có mà

sirduyduc

Tài xế O-H
em cũng giống như bác, cũng chỉ xếp hạng f. thế mà cho mấy đứa bạn chẳng có kiến thức quái gì về oto cả mà cũng chọn được 17/20 mới sợ chứ. lúc em mới thi xong xem kết quả bất ngờ. rồi cũng hơi buồn vì bao nhiêu ngày tìm hiểu và học hỏi mà kết quả lại như vậy. nhưng thôi bác ạ. dù sao cũng học thêm được 1 phần kiến thức nữa và kết quả còn chưa có mà
tri thức là biển, học đến khi nào để dám chắc là sẽ tick 20/20 hả cụ?
mục tiêu anh em thi là giao lưu, học hỏi, có thế mới biết sự học là mãi mãi và thường xuyên!

bomphunong_91

Tài xế O-H
cụ có dám chắc là bạn cụ không biết j về oto k?

dungtt

Tài xế O-H
đúng thế bác ạ, là con gái mà. Theo phương châm chọn bừa phương án cho là hợp lý. Đến em còn ko tin nổi khi nhìn vào kết quả của đứa bạn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên