[ĐĂNG KÝ] THAM GIA GALA DINNER 2018 VÀO NGÀY 22/12 TẠI HÀ NỘI

Canh Miếu
Bình luận: 49Lượt xem: 9,855

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
CHÚNG TA CHỜ ĐÓN ĐIỀU GÌ TỪ GALA- DINNER 2018?

Chương trình Gala- Dinner năm nay, với chủ đề “OTO-HUI COLOURS 2018- NGÀY TRỞ VỀ”, sẽ là một chương trình vô cùng đặc biệt. Chương trình của “SỰ TRỞ VỀ” với tất cả những thành viên tâm huyết của OTO HUI.

Gala dinner 2018 oto hui.jpg

➖ Nội dung của chương trình, xuất phát từ một ý tưởng đơn giản và cũng là ước muốn bấy lâu nay của một số những thành viên tâm huyết, đã gắn bó nhiều năm với diễn đàn OTO HUI, rằng: “Anh em cần có một chương trình với quy mô nhỏ, đầm ấm, thân mật và thấm đượm tình anh em.”

➖ Chính vì vậy, chương trình Gala- Dinner năm nay sẽ được tổ chức với quy mô giới hạn chỉ 200 người. Và đây là cơ hội để tất cả những thế hệ của OTO- HUI, chúng ta cùng nhau ngồi lại, nhìn lại quãng đường mà chúng ta đã trải qua cùng OTO HUI suốt 9 năm qua. Trong suốt 9 năm đó, chúng ta đã cùng nhau cống hiến, cùng nhau kiến tạo nên một mái nhà OTO- HUI vững chắc. Để OTO HUI hôm nay, đã trở thành một cộng đồng kỹ thuật ô tô lớn nhất Việt Nam, đã gắn kết hàng trăm ngàn trái tim kỹ thuật với nhau, đã thắp lửa đam mê, thúc đẩy hàng chục thế hệ trưởng thành và phát triển, trong đó có CHÚNG TA.

➖ Chương trình OTO-HUI COLOURS 2018 sẽ được tổ chức vào ngày 22/12/2018, tại Trung tâm tổ chức sự kiện Trống Đồng Palace 2- 72 Trần Đăng Ninh- Cầu Giấy- Hà Nội. Các cụ đăng ký tham dự chương trình vui lòng đăng ký theo Form dưới đây. https://goo.gl/qbjVZB

⛔️⛔️ BQT sẽ ưu tiên những thành viên lâu năm của diễn đàn và chốt danh sách khi có đủ 200 thành viên đăng ký. Vé tham dự sẽ được gửi thông qua hình thức email và đổi thành thẻ đeo tại quầy đăng ký của buổi lễ.
Trân trọng.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ban tổ chức nên có từng hạn ngạch cụ thể cho từng đối tượng, tránh tình trạng đoán già đoán non. Không cẩn thận sẽ rơi vào tình huống ke nhau, ông này tưởng ông kia, người này nhường người nọ, tưởng đến lại không đến, tưởng không đến, lại đến. Dẫn đến tính huống "thừa cỗ" hoặc "thiếu cỗ"

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
ý là chỉ dành cho những người có trình độ , và cống hiến đúng ko bác .
Chương trình dành chung cho tất cả anh em cụ nhé. Nhưng sẽ ưu tiên cho những thành viên đã hoạt động lâu năm, gắn bó và hiểu văn hóa, giá trị của OTO HUI. Là một chương trình ấm cúng, gắn kết anh em, cùng nhau chia sẻ giá trị.

truongbg

Tài xế O-H
Chương trình dành chung cho tất cả anh em cụ nhé. Nhưng sẽ ưu tiên cho những thành viên đã hoạt động lâu năm, gắn bó và hiểu văn hóa, giá trị của OTO HUI. Là một chương trình ấm cúng, gắn kết anh em, cùng nhau chia sẻ giá trị.
vậy là tui chưa đủ tuổi rồi còn phải chạy dài dài:(:(:(:(:(

dinh_quang_huy

Tài xế O-H
- Biết là như vậy rồi ạ. BQT nếu cho anh em sinh viên tham gia cùng thì nên thêm nội dung đó vào thông báo.
- Giới hạn cụ thể cho ae sinh viên là bao nhiêu.
Với nội dung thông váo như bây h thì sinh viên tụi em chả dám đăng kí. Hoang mang sợ không có vé.

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Ban tổ chức nên có từng hạn ngạch cụ thể cho từng đối tượng, tránh tình trạng đoán già đoán non. Không cẩn thận sẽ rơi vào tình huống ke nhau, ông này tưởng ông kia, người này nhường người nọ, tưởng đến lại không đến, tưởng không đến, lại đến. Dẫn đến tính huống "thừa cỗ" hoặc "thiếu cỗ"
Mỗi ngày mỗi sâu sắc nhể :))

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Em sẽ cố gang để năm sau có thể được tham dự gara cuối năm của Oto-Hui. Biết đến diễn đàn đã lâu nhưng thực sự nửa năm gần đây mới biết được văn hóa và tính chia sẻ của diễn đàn. Chúc các bác có một bữa tiệc cuối năm vui vẻ.

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Em sẽ cố gang để năm sau có thể được tham dự gara cuối năm của Oto-Hui. Biết đến diễn đàn đã lâu nhưng thực sự nửa năm gần đây mới biết được văn hóa và tính chia sẻ của diễn đàn. Chúc các bác có một bữa tiệc cuối năm vui vẻ.
Cảm ơn cụ.
Cụ đăng ký tham gia đợt này luôn đi, anh em giao lưu gặp mặt.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên