Cứu em với xe @ em bị chảy nước giải nhiệt ở dưới lốc đề.

A
Bình luận: 5Lượt xem: 1,224

aminhky5

Tài xế O-H
Sáng nay em dắt chiếc xe @ em ra để đi làm, khi đề máy lên nổ được 1 chút thì dưới lốc đề bị chảy nước giải nhiệt, em tắt máy và cuối đầu xuống nhìn thì thấy dưới lốc đề có 1 cái lỗ khoản 3 ly, nước giải nhiệt chảy từ trong đó ra nhưng cái lỗ 3 ly đó không phải là bị bể lốc mà là nó có sẵng của nhà sản xuất, em không hiểu tại sao mấy hôm trước vẫn chạy bình thường mà sao lại có cái lỗ kỳ quái thế kia, em lấy con ốc vít quấn cao su non vặn vào chạy đỡ, nhờ các bác chỉ giáo em với.

trang...com...vn

Tài xế O-H
Sáng nay em dắt chiếc xe @ em ra để đi làm, khi đề máy lên nổ được 1 chút thì dưới lốc đề bị chảy nước giải nhiệt, em tắt máy và cuối đầu xuống nhìn thì thấy dưới lốc đề có 1 cái lỗ khoản 3 ly, nước giải nhiệt chảy từ trong đó ra nhưng cái lỗ 3 ly đó không phải là bị bể lốc mà là nó có sẵng của nhà sản xuất, em không hiểu tại sao mấy hôm trước vẫn chạy bình thường mà sao lại có cái lỗ kỳ quái thế kia, em lấy con ốc vít quấn cao su non vặn vào chạy đỡ, nhờ các bác chỉ giáo em với.
cái lỗ đó là lỗ chỉ thị đó cụ ơi. nếu chảy 1-2 giọt ít thui thì ko sao đâu. nếu chảy nhiều do hỏng phớt bơm nước rùi. tháo ra thay phớt mua của sh ok

phamnam89

Tài xế O-H
Ðề: Cứu em với xe @ em bị chảy nước giải nhiệt ở dưới lốc đề.

Kái đó chắk chắn bi hỏng phớt ngăn nước rồi bác.thay luôn đi.kiểm tra lun dầu máy xem có bị nước lọt vào không

toanhuyen28061995

Tài xế O-H

Thay phớt đi cụ.khi thay phớt cụ bảo thợ họ lấy vòi rửa xe thông lun đườg ốg giải nhjệt lun nha.tránh tình trạg bị tắc ống dẫn đến hỏng phớt.chúk cụ thành côg.

aminhky5

Tài xế O-H

Cảm ơn các bác để em đem con vợ đi nhập viện.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên