cung cấp service manual theo yêu cầu của pà con!

damnguyen
Bình luận: 62Lượt xem: 12,221

chucan

Tài xế O-H
bác cụ thể hơn là dòng xe nào đức cũng có nhiều như mec , và bmw trước đây cũng là đức ... em có service manual của các thằng mec bác cần loại nào để em post lên?
bác ơi,em đang cần service của xe Merc E đời 2001,bác gửi cho em nhe,
em cảm ơn .
Mail của em là :lelinh0909@gmail.com

oceanus

Tài xế O-H
Nếu được xin vui lòng cho mình link download manual cua xe Acura TL 3.2 năm 2000 ( hoặc năm từ 99 --> 2003 cũng được) cảm ơn bạn nhiều :)

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

luuchien

Tài xế O-H

thank sự nhiệt tình của pro.
pro có service manual cua loại daewoo trước những con xe trên không?
ví dụ những con xe cũ hơn đó
tiện đây tôi muốn nói rằng trang bạn up lên khá là hay rất là chi tiết
thực tế thì tôi đang tìm con xe của daewoo chính là con cielo
những con xe trên từ đời 2005 đến 2009 bạn đưa khá hay
nó hay ở chỗ là tài liệu tiếng anh và nói khá chi tiết về từng bộ phận đó là điều khoỉ phải nói
nhưng tôi lại đi tìm con cielo về steering? nhưng tôi vẫn chưa biết con cielo này sử dụng hệ thống lái thuộc loại gì ?
đa số tài liệu về con cielo như là service manual đều bằng tiếng pháp khó hiểu và thiếu thốn nhiều
tôi tìm mọi thứ về xe daewoo để tìm một cái chung trong hệ thống lái của cielo nhưg có thể điều tôi nghĩ là sai?
thầy trưởng khoa ô tô đã giao tôi đề tài này thực tết là tôi đang dậm chân tại chỗ ...
nếu ai có thể tìm được tài liệu chi tiết về con cielo bằng tiếng anh thì tôi rất cảm ơn
xin hãy gửi mail giúp tôi
Hi all I recently bought a Daewoo Cielo 98 GLE @ 63K :lavolan: . The engine is CHIK but I feel it need's a lil refurbishing. Unfortunately their are not many CIELO expertes in India as it was sold for a very short span. Can someone please help me with a "Maintanence & Repair Manual ENGLISH VERSION".....I found one on this site but it is in ROMANIAN and I dont unerstand this language. :scarpin: .
chienblessall@gmail.com
thank very much

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
thank sự nhiệt tình của pro.
pro có service manual cua loại daewoo trước những con xe trên không?
ví dụ những con xe cũ hơn đó
tiện đây tôi muốn nói rằng trang bạn up lên khá là hay rất là chi tiết
thực tế thì tôi đang tìm con xe của daewoo chính là con cielo
những con xe trên từ đời 2005 đến 2009 bạn đưa khá hay
nó hay ở chỗ là tài liệu tiếng anh và nói khá chi tiết về từng bộ phận đó là điều khoỉ phải nói
nhưng tôi lại đi tìm con cielo về steering? nhưng tôi vẫn chưa biết con cielo này sử dụng hệ thống lái thuộc loại gì ?
đa số tài liệu về con cielo như là service manual đều bằng tiếng pháp khó hiểu và thiếu thốn nhiều
tôi tìm mọi thứ về xe daewoo để tìm một cái chung trong hệ thống lái của cielo nhưg có thể điều tôi nghĩ là sai?
thầy trưởng khoa ô tô đã giao tôi đề tài này thực tết là tôi đang dậm chân tại chỗ ...
nếu ai có thể tìm được tài liệu chi tiết về con cielo bằng tiếng anh thì tôi rất cảm ơn
xin hãy gửi mail giúp tôi
Hi all I recently bought a Daewoo Cielo 98 GLE @ 63K :lavolan: . The engine is CHIK but I feel it need's a lil refurbishing. Unfortunately their are not many CIELO expertes in India as it was sold for a very short span. Can someone please help me with a "Maintanence & Repair Manual ENGLISH VERSION".....I found one on this site but it is in ROMANIAN and I dont unerstand this language. :scarpin: .
chienblessall@gmail.com
thank very much
-- mega.1280.com - cielo1997_en_2.pdf -
tham khao tạm!:)) đang tìm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên