cụ nào chuyên làm ford transit giúp em với

duandtoto
Bình luận: 9Lượt xem: 1,054

duandtoto

Tài xế O-H
tình hình vẫn là đặt cam các cụ ạ.bây giờ máng tì xích cam đoạn từ trục cơ lên bơm cao áp toàn bị gẫy con ốc băt máng và dẫn dến nhảy cam.bây giờ em phải làm thế nào để nó không bị gẫy cái con ốc bắt máng tì từ trục cơ lên bơm cao áp đó ạ.cụ nào giúp em với.em đã chế ốc đó bằng ốc nhật rồi nhưng vẫn gẫy và nhảy cam tung luôn bưởng nhôm trên mặt máy ạ.em đền vỡ mồm em thôi ạ.vì cái nghề xin các cụ giúp e với

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Sử lý cái xích trước đã ,nó nguyên nhân gây ga bị quật dẫn đến gẫy bu long .Sự lý triệt để thì thay toàn bộ xích ,nhông ,búa tỳ và tỳ là an toàn nhất .

duandtoto

Tài xế O-H
có thể khoan vào lốc máy taro ren lên 12 để tránh gẫy ốc được không cụ.bây giờ nó đang là ốc 8 băt vào lốc ạ.cụ mobilest nói vậy cũng có lý ạ.nhưng mà thay xích nhông búa thì nhiều tiền lắm ạ em đang làm đền nên cũng thấy váng đầu lắm cụ ạ.

bangdung

Tài xế O-H
hỏi nhỏ chủ thớt : hồi cuối tháng 11 ,bác xử lý con nhảy cam liên tục thế nào vậy ?
con này bác áp dụng cách đó chưa?

echbayern021088

Tài xế O-H
Uí giời TRANSIT mà thay mấy cái máng cam chỗ giàn cò cũng chát gớm đấy cụ ạ!Theo em cụ nên thay cả xích và nhông như các cụ trên đã tư vấn,cứ tận dụng rồi nó vật mình ko dậy dc đâu ạ!

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Xích kém thì có hiện tượng quăng ngang nhiều hơn quăng dọc.Nhông xích và búa tỳ kém thì bị quăng dọc nhiều hơn quang ngang khi khởi động ,Cụ cứ tháo máng cam ra rồi đề thử thì sẽ có trải nghiệm cho mình .

truongnguyen268

Tài xế O-H
xe nhảy
tình hình vẫn là đặt cam các cụ ạ.bây giờ máng tì xích cam đoạn từ trục cơ lên bơm cao áp toàn bị gẫy con ốc băt máng và dẫn dến nhảy cam.bây giờ em phải làm thế nào để nó không bị gẫy cái con ốc bắt máng tì từ trục cơ lên bơm cao áp đó ạ.cụ nào giúp em với.em đã chế ốc đó bằng ốc nhật rồi nhưng vẫn gẫy và nhảy cam tung luôn bưởng nhôm trên mặt máy ạ.em đền vỡ mồm em thôi ạ.vì cái nghề xin các cụ giúp e với
thay xích cam cùng với máng dẫn hướng xích cam,nếu bulong bắt bát gãy thì ta rô lại thôi. không cần quá lớn đâu vì nguyên thủy nó cũng nhỏ thôi. bác chú ý đặt cam cho đúng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên