Có cơ hội tìm việc cao cho người học sửa chữa ô tô bên Nhật về nước không?

Tact.DucAnh
Bình luận: 10Lượt xem: 1,794

Tact.DucAnh

Tài xế O-H
Chào tất cả ae!!!
Trong duễn đàn có ae nào đã từng học sửa chữa bảo dưỡng oto bên nhật về chưa ạ! E đang học sửa chữa bảo dưỡng chung bên nhật và sắp tới sau khi tốt nghiệp muốn về nước làm việc thì liệu có cơ hội có nơi nào phù hợp tuyển dụng những ng muốn quay đầu về quê như e ko ạ?? Xin cảm ơn ae nhiều

thietbixe

Tài xế O-H
Cũng đang làm thietbixe.com cũng khó muôn đường, Như bác được tiếp cận thông tin tốt, giá trị bản thân tốt mà về nước môi trường cty ko đủ or chỉ cần mức thấp, vừa thì ko phát huy hết năng lực. Lựa chọn hơn cố gắng, đôi lời chia sẻ

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Cái này tùy trình thôi. Bác thấy ngon ngẻ tay nghề ổn thì việc không thiếu. Cơ mà tay nghề kém thì vẫn con đường chính đạo: Học việc--> Thử Việc--> Chính thức. Hiểu biết hạn chế nên không rõ còn đường nào ngoài đường đó không.

Tact.DucAnh

Tài xế O-H
Cái này tùy trình thôi. Bác thấy ngon ngẻ tay nghề ổn thì việc không thiếu. Cơ mà tay nghề kém thì vẫn con đường chính đạo: Học việc--> Thử Việc--> Chính thức. Hiểu biết hạn chế nên không rõ còn đường nào ngoài đường đó không.
cảm ơn lời khuyên của bác xác định bắt đầu lại thì cũng chỉ có con đường đos thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên