Chúc mừng sinh nhật thành viên BQT OTO HUI - Cụ LẠC HẬU

Canh Miếu
Bình luận: 5Lượt xem: 2,121

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Kính chào các cụ!

Hôm nay, trong OTO HUI chúng ta có sinh nhật của một thành viên BQT vô cùng đặc biệt - Cụ Nguyen The Phat đến từ Tp. Hồ Chí Minh. Cụ là mode của chuyên mục Máy Công Trình với nick name LẠC HẬU, đồng thời cũng là thành viên hoạt động lâu năm, thường xuyên hỗ trợ anh em kỹ thuật khắp cả nước, tham gia đầy đủ các hoạt động của OTO HUI tổ chức.

Thay mặt tất cả anh em trong OTO HUI, xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến cụ. Chúc cụ có nhiều sức khỏe, luôn vui vẻ hạnh phúc trong cuộc sống và có những phút giây thật tuyệt vời bên bạn bè, người thân trong ngày đặc biệt này.

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên
Kính chào các cụ!

Hôm nay, trong OTO HUI chúng ta có sinh nhật của một thành viên BQT vô cùng đặc biệt - Cụ Nguyen The Phat đến từ Tp. Hồ Chí Minh. Cụ là mode của chuyên mục Máy Công Trình với nick name LẠC HẬU, đồng thời cũng là thành viên hoạt động lâu năm, thường xuyên hỗ trợ anh em kỹ thuật khắp cả nước, tham gia đầy đủ các hoạt động của OTO HUI tổ chức.

Thay mặt tất cả anh em trong OTO HUI, xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến cụ. Chúc cụ có nhiều sức khỏe, luôn vui vẻ hạnh phúc trong cuộc sống và có những phút giây thật tuyệt vời bên bạn bè, người thân trong ngày đặc biệt này.

Chúc mừng sinh nhật bác @LẠC HẬU . Chúc bác nhiều sức khỏe và hạnh phúc nhé.

dungpt6889

Tài xế O-H
Kính chào các cụ!

Xin phép bác Canh Miếu cho em chúc ké bác Lạc Hậu chút ạ.
Cháu Kính chúc bác Lạc Hậu tuổi mới nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và luôn là tấm gương đi đầu xây dựng diễn đàn, phát triển và truyền bá sự hiểu biết nghành xe máy công trình ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên