Chúc mừng sinh nhật cụ Nguyễn Thanh Đàm - Sáng lập viên diễn đàn OTO HUI

Canh Miếu
Bình luận: 14Lượt xem: 4,493

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Thưa các cụ,

Hôm nay, là sinh nhật của cụ Nguyễn Thanh Đàm, một trong hai sáng sáng lập viên của diễn đàn OTO HUI chúng ta. Cụ là người thuyền trưởng đã định hướng, dẫn dắt OTO HUI chúng ta phát triển trong suốt 11 năm qua và cũng đã có rất nhiều sự đóng góp, cống hiến cho ngành công nghiệp ô tô Việt Nam và đặc biệt là cho diễn đàn OTO HUI của chúng ta.

Đón chào thêm tuổi mới, Canh Miếu xin thay mặt anh em trên OTO HUI chúc cụ luôn có thật nhiều sức khỏe, hạnh phúc, bình an; luôn giữ được cho mình sự trẻ trung, nhiệt huyết và thành công hơn nữa trên con đường sự nghiệp của bản thân.

Happy birthday!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thưa các cụ,

Hôm nay, là sinh nhật của cụ Nguyễn Thanh Đàm, một trong hai sáng sáng lập viên của diễn đàn OTO HUI chúng ta. Cụ là người thuyền trưởng đã định hướng, dẫn dắt OTO HUI chúng ta phát triển trong suốt 11 năm qua và cũng đã có rất nhiều sự đóng góp, cống hiến cho ngành công nghiệp ô tô Việt Nam và đặc biệt là cho diễn đàn OTO HUI của chúng ta.

Đón chào thêm tuổi mới, Canh Miếu xin thay mặt anh em trên OTO HUI chúc cụ luôn có thật nhiều sức khỏe, hạnh phúc, bình an; luôn giữ được cho mình sự trẻ trung, nhiệt huyết và thành công hơn nữa trên con đường sự nghiệp của bản thân.

Happy birthday!

View attachment 100266
Mừng sinh nhật bác!

-mr9-

Tài xế O-H
Thưa các cụ,

Happy birthday!

View attachment 100266
Chúc mừng sinh nhật bác!

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Thưa các cụ,

Happy birthday!

View attachment 100266
Chúc mừng sinh nhật anh @Nguyễn Thanh Đàm nhé

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Mừng sinh nhật bác!
Mừng sinh nhật anh, mong anh thật nhiều sức khỏe, sớm hết đau chân để cùng chạy với anh em ạ
Happy Birthday ! chúc bác sức khỏe vì một cộng đồng Ô TÔ -HUI phát triển
Đẹp trai quá !!!
Chúc mừng sinh nhật anh @Nguyễn Thanh Đàm nhé
Chúc mừng sinh nhật bang chủ vui vẻ và ấm áp nhé
Chúc mừng sinh nhật bác!
Chức mừng sinh nhật cụ, mong cụ khỏe cho ae "được nhờ"
Chân thành cảm ơn các cụ đã quan tâm và gửi lời chúc mừng đến nhà cháu nhé. Xin chân thành cảm ơn rất nhiều ạ !Chúc năm mới các bác gặt hái nhiều thành công và may mắn trọn vẹn nhé!

chu_thodien

Tài xế O-H
Các bác cho em hỏi chút ạ. Sáng lập O-H thì có 2 người, ngoài bác Đàm ra thì là ai nữa ạ ^^
Em mem mới nên không biết, mong các bác thứ lỗi ạ!

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Các bác cho em hỏi chút ạ. Sáng lập O-H thì có 2 người, ngoài bác Đàm ra thì là ai nữa ạ ^^
Em mem mới nên không biết, mong các bác thứ lỗi ạ!
Thưa cụ,
Ngoài cụ Nguyễn Thanh Đàm thì còn có thầy Hoàng Ngọc Dương - @bugi (Là giảng viên trường đại học Công Nghiệp TP HCM) nữa cụ nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên