Chúc mừng sinh nhật Cụ Cai banh xe (Thành viên tâm huyết của diễn đàn OH)

Canh Miếu
Bình luận: 74Lượt xem: 9,653

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Kính thưa các Cụ!

Hôm nay 01/10, diễn đàn OTO-HUI của chúng ta vui mừng thông báo sinh nhật của một thành viên cực kỳ tâm huyết với diễn đàn Cụ @Cai banh xe. Người đã theo suốt diễn đàn từ những ngày đầu thành lập và đã đóng góp rất nhiều bài viết hay, có giá trị cho diễn đàn của chúng ta. Luôn là thành viên có lượt thảo luận đứng đầu trong các tháng và cũng chính là thành viên được đổ xăng nhiều nhất trên diễn đàn.

Thay mặt anh em trên diễn đàn OTO-HUI xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến Cụ. Chúc Cụ có những phút giây thật tuyệt vời bên bạn bè và người thân trong ngày quan trọng này. Hi vọng Cụ luôn thành công và hạnh phúc trong cuộc sống.

Trân trọng!

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Chúc mừng sinh nhật cụ Cái bánh xe ạ. Chúc cụ tuổi mới dạt dào sức khỏe. Em mới tham gia diễn đàn mà thấy cụ Bánh nhiệt tình tâm huyết quá. Thấy ngưỡng mộ vô cùng.

Otovienam

Tài xế O-H
Chúc Cụ Cai banh xe sức khỏe,bình an, và luôn luôn gặp may mắn trong cuộc sống cũng như công việc nha.Chúc cụ không bao giờ bị xịt bánh nha hihi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Kính thưa các Cụ!

Hôm nay 01/10, diễn đàn OTO-HUI của chúng ta vui mừng thông báo sinh nhật của một thành viên cực kỳ tâm huyết với diễn đàn Cụ @Cai banh xe. Người đã theo suốt diễn đàn từ những ngày đầu thành lập và đã đóng góp rất nhiều bài viết hay, có giá trị cho diễn đàn của chúng ta. Luôn là thành viên có lượt thảo luận đứng đầu trong các tháng và cũng chính là thành viên được đổ xăng nhiều nhất trên diễn đàn.

Thay mặt anh em trên diễn đàn OTO-HUI xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến Cụ. Chúc Cụ có những phút giây thật tuyệt vời bên bạn bè và người thân trong ngày quan trọng này. Hi vọng Cụ luôn thành công và hạnh phúc trong cuộc sống.

Trân trọng!

Cảm ơn bác, cảm ơn diễn đàn, cảm ơn anh em rất nhiều! Tôi sẽ cố gắng để xứng đáng với tình cảm mộc mạc này

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chúc mừng sinh nhật cụ Cái bánh xe ạ. Chúc cụ tuổi mới dạt dào sức khỏe. Em mới tham gia diễn đàn mà thấy cụ Bánh nhiệt tình tâm huyết quá. Thấy ngưỡng mộ vô cùng.
Cảm ơn bác đã chúc mừng. Tôi cũng chỉ làm được những việc vụn vặt, nho nhỏ vậy thôi ạ, còn nhiều bác khác rất tâm huyết, tâm huyết hơn tôi nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên