Chúc mừng bác Anhnv lên xe hoa!

A
Bình luận: 29Lượt xem: 3,709

admin

Tài xế O-H
Chỉ còn 4 ngày có lẻ mấy tiếng nữa thôi Bác Anhnv của chúng ta sẽ lên xe bông về nơi "an tâm cải tạo cuối cùng" .giây phút thiêng liêng đó tiếc một điều là anh em ở diễn đàn ở quá xa nhau về mặt địa lý , năm hết tết đến mỗi người có một công việc không thể tham gia cùng ngày vui của bác được . Trước hết em xin Thay mặt cho "Độc thân hội" quyết định khai trừ bác ra khỏi tổ chức . Và Em cũng xin thay mặt cho toàn thể anh em trên diễn đàn gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất dành cho bác . Chúc bác trăm năm hạnh phúc .Và dù có vợ rồi nhưng cũng mong bác vẫn lên diễn đàn chém gió, trà lá bù khú cùng anh em !

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:(( cưới vợ sớm cực lắm.

Nhưng đã phát thiệp hồng rồi thì xin chúc mừng bác 99 năm hạnh phúc nhé! :D

anhnv_2411

Don't give up
Cảm ơn tất cả các bác đã gửi lời chúc tới vợ chồng em, em xin hứa với các bác dù có bị vợ ngồi cạnh cấu, véo thế nào đi nữa thì tối nào em cũng sẽ vẫn lên diễn đàn để chém gió, bù khú cùng anh em. Còn đây là ảnh hai vợ chồng em các bác ạ :

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Chúc bác sớm "con đàn cháu đống " để O-H có nhiều hậu duệ bác nhé.Tuy nhiên cũng đừng gắng sức quá mà ảnh hưởng đến sức khỏe.:)):)):))

bugi

Giữ xe
Nhân viên
Thời buổi này bác còn tậu được "Gầm cao - Máy khỏe" là nhất bác rồi. Chúc bác trăm năm hạnh phúc - luôn yêu vợ - yêu con và yêu ô tô nữa nha.

hui

Tài xế O-H
Xin chảo bác anhnv! nghe tin bác lên xe hoa đúng ngày 1/1/2012 nhằm tết dương lịch ! em xin chân thành chúc bác trăm năm hạnh phúc , con đàn (...) cháu đống (...) nâng ly chuc mừng bác nhé :b

H

hala50w

Khách
chuc mung hanh phuc vo chong bac ,nhinh anh lay vo em cung mum roi day hiiiiii

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên