Cho em hỏi 1 xưởng ô tô dưới 10 người đặt mục tiêu doanh thu 200tr có khả thi không ạ?

C
Bình luận: 5Lượt xem: 427

Caohongson

Tài xế O-H
Chào anh chị em trên diễn đàn OTO-HUI.

Mọi người cho em hỏi với 1 xưởng bảo dưỡng sửa chữa chuyên về dòng xe tải xăng nhẹ; mặt bằng khoảng 250m2; có 5 thợ - 2 thợ cứng khoảng chục năm máy gầm, 3 thợ phụ; 1 cố vấn dịch vụ chục năm kinh nghiệm; 2 cầu nâng; không ở vị trí đẹp; không có quan hệ; không quảng cáo thì tháng thứ 2 đặt mục tiêu doanh thu 200tr có khả thi không ạ?

Em xin cảm ơn.

NguyenXuanDinh

Tài xế O-H
Một xưởng sửa chữa không ở vị trí đẹp, không có quan hệ, không quảng cáo, đặc biệt là không ai biết cụ và xưởng của cụ làm làm ăn thế nào mà tháng thứ 2 cụ đã đặt mục tiêu doanh thu 200tr thì thật là khó.

Caohongson

Tài xế O-H
Vậy bác cho em hỏi nếu như không có 3 yếu tố kia thì nên để mục tiêu doanh thu bao nhiêu thì thực tế hoặc với nguồn lực có hạn thì nên phát triển yếu tố nào trước để tối đa doanh thu ạ.
Các sếp ban đầu đặt kpi cao quá mà lại không chịu đầu tư, anh em theo không kịp nên đang khá nản bác ạ.

NguyenXuanDinh

Tài xế O-H
Một xưởng sửa chữa không ở vị trí đẹp, không có quan hệ, không quảng cáo, đặc biệt là không ai biết cụ và xưởng của cụ làm làm ăn thế nào mà tháng thứ 2 cụ đã đặt mục tiêu doanh thu 200tr thì thật là khó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên