Chỉnh sửa lại hộp đen

T
Bình luận: 4Lượt xem: 1,116

tayan

Tài xế O-H
Các bác ơi hôm trước em hỏi đầu kéo em bị rung khi chạy, tắt đi khởi động lại hết rung, một lúc sau lại rung. Đi ra kiểm tra thợ điện bảo bị lỗi hộp đen, các bác cho hỏi việc khắc phục lại hộp đen có tốt không và tỷ lệ thành công sau phục hồi có tốt không, nếu hộp đen máy mec đời 2008 mua trên thị trường giá cả thế nào nhỉ.
THánh các bác.

AutoDalat

Tài xế O-H
Các bác ơi hôm trước em hỏi đầu kéo em bị rung khi chạy, tắt đi khởi động lại hết rung, một lúc sau lại rung. Đi ra kiểm tra thợ điện bảo bị lỗi hộp đen, các bác cho hỏi việc khắc phục lại hộp đen có tốt không và tỷ lệ thành công sau phục hồi có tốt không, nếu hộp đen máy mec đời 2008 mua trên thị trường giá cả thế nào nhỉ.
THánh các bác.
Theo ý kiến của em. Hộp đen tích hợp bao nhiêu những tinh hoa của hãng sản xuất nên việc khắc phục lại không thể như ý được. Nếu có điều kiện nên thay bác ạ

cauutlaem

Tài xế O-H
THánh các bác.
cho xin thông tin thêm về xe. chứ nói thế thì ko biết là loại mer nào

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên