Cháu cần cụ chuyên vespa lx

M
Bình luận: 15Lượt xem: 4,752

Mitnitnam

Tài xế O-H
Cháu đang có con lx đời 2009,chế thường có khoá từ xe việt, xe vẫn nổ nhưng cứ ga lên là hụt hới dần,dựt dựt chết máy,để 1 luc lại nổ đx nhưng vẫn bị như vậy,điện đóm ok,cháu nghi cái tps nhưng k có đồ thay,theo các cụ có kinh nghiêm thi nó hở cái tps đấy bệnh nó giống của em k?,theo các cụ có thể hong ic k,cháu nghĩ k phải vì hỏng ic phai k có lửa,kiểm tra dây hut xăng ok hết k đứt,cháu chưa tim ra nguyên nhân ak,mong các cụ có kinh nghiệm chỉ giáo ak

nhuba

Tài xế O-H
Cháu đang có con lx đời 2009,chế thường có khoá từ xe việt, xe vẫn nổ nhưng cứ ga lên là hụt hới dần,dựt dựt chết máy,để 1 luc lại nổ đx nhưng vẫn bị như vậy,điện đóm ok,cháu nghi cái tps nhưng k có đồ thay,theo các cụ có kinh nghiêm thi nó hở cái tps đấy bệnh nó giống của em k?,theo các cụ có thể hong ic k,cháu nghĩ k phải vì hỏng ic phai k có lửa,kiểm tra dây hut xăng ok hết k đứt,cháu chưa tim ra nguyên nhân ak,mong các cụ có kinh nghiệm chỉ giáo ak
ban coi ric lo co long va doi da khong.ma xe cu roi an xang lam ban nen tu van voi chu la.la nen che ca xe uyen ma chay.Vua boc ma lai tiet kiem xang nua.

Nguoibancuatoioi

Tài xế O-H
Bạn ơi ! Về phần vespa rất khoá xác định rõ nguyên nhân . Phải kiểm tra từng thứ 1 mới rõ được , bệnh mà bạn đang gặp phải - rất nhiều ae thợ đều gặp cả như bạn .

tronganh6691

Tài xế O-H
theo như tình trạng bạn nói thì xe nổ được, lên ga dựt dựt rồi chết máy, một lúc sau đề được nhưng sẽ có khi đề giữ ga nhiều lần mới nổ được thì 90% là do ic, ic nó khiển lửa mà, nó mà bệnh thì lửa lúc có lúc không gây nên tình trạng giật giật, tốt nhất bạn đến chỗ sửa có phụ tùng thay ic vô thử nếu nổ tốt không có tình trạng cũ thì ok, ngoài ra bạn cũng nên làm theo các ae kiểm tra lại tình trang bxc, bugi, mobin

Nguoibancuatoioi

Tài xế O-H
A là thanh - thợ khoá Hà đông
Hiện tại xe của em đang bị tình huống như vậy nó có nhiều nguyên nhân , xe đã nổ máy đc rồi thì ko phải lỗi ở ic , em hiểu chứ ?​

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên