Chào các bác, xe em KM 2010 SLX, có v/đ liên quan đến điều hòa:+ Hiện trạng: xe chạy tầm

M
Bình luận: 2Lượt xem: 342

Mucbia

Tài xế O-H
Chào các bác, xe em KM 2010 SLX, có v/đ liên quan đến điều hòa:
+ Hiện trạng: xe chạy tầm 15-20km (30 phút) mới lên hệ thống điện của điều hòa, tùy thuộc vào nhiệt độ ngoài trời; khi đã lên các chức năng dùng bình thường.
+ Đã kiểm tra: Cầu chì, hệ thống nước làm mát,...
Các bác chẩn đoán giúp em với, có liên quan đến cảm biến nhiệt ở đâu đó không ạ?
Tks bác, dạo này trời lạnh thì bị thường xuyên, số phút nó theo thời tiết, càng lạnh thì càng lâu bác ạ. Vì vậy em đoán có thể liên quan đến 1 cái cảm biến nhiệt nào đó, em mù tịt
Cái này bị hỏng mấy con tụ trong bảng điều khiển? Của cụ ok chưa để e tìm địa chỉ có cụ sửa món này cho?
cụ hỏi hộ mình địa chỉ sửa nhé

----------
Ảnh mod minh hoạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các bác, xe em KM 2010 SLX, có v/đ liên quan đến điều hòa:
+ Hiện trạng: xe chạy tầm 15-20km (30 phút) mới lên hệ thống điện của điều hòa, tùy thuộc vào nhiệt độ ngoài trời; khi đã lên các chức năng dùng bình thường.
+ Đã kiểm tra: Cầu chì, hệ thống nước làm mát,...
Các bác chẩn đoán giúp em với, có liên quan đến cảm biến nhiệt ở đâu đó không ạ?
Tks bác, dạo này trời lạnh thì bị thường xuyên, số phút nó theo thời tiết, càng lạnh thì càng lâu bác ạ. Vì vậy em đoán có thể liên quan đến 1 cái cảm biến nhiệt nào đó, em mù tịt
Cái này bị hỏng mấy con tụ trong bảng điều khiển? Của cụ ok chưa để e tìm địa chỉ có cụ sửa món này cho?
cụ hỏi hộ mình địa chỉ sửa nhé

----------
Ảnh mod minh hoạ
Vừa hỏi vừa đáp à??

Mucbia

Tài xế O-H
Đây là mình COPY trạng thái xe ở trên và mô tả chi tiết. Xe mình đang bị như vậy cần các cụ chỉ chỗ sửa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên