Cầu vi sai tự đông

hunghanam
Bình luận: 51Lượt xem: 2,663

hunghanam

Tài xế O-H
image.jpg em ko hiểu chế độ lv của nó lắm nó là bộ cầu ví sai sau của con tucsson 2012 có bác nào biết và hiểu sâu về cách lv và chế độ hoạt động của nó thì chỉ em với

Doanphikien

Tài xế O-H
đơn giản lém cụ ah.nó có cái moto điện lúc nào làm việc thì nó ép các lá côn vào các lá thép.cụ định thay dầu cầu cho nó ah,hay là nó có tiềng hú hú khó chịu chăng

hunghanam

Tài xế O-H
Ý em muốn hỏi là nó lv theo chế độ fui luôn đóng cho lá côn hay chỉ một lúc nào nó đóng hay cắt cầu sau ở tốc đôj bao nhiêu km/h

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ý em muốn hỏi là nó lv theo chế độ fui luôn đóng cho lá côn hay chỉ một lúc nào nó đóng hay cắt cầu sau ở tốc đôj bao nhiêu km/h
À, đó chỉ là một cái khóa theo kiểu ly hợp thôi, không phải là bộ cầu. Nó sẽ thay đổi tỷ lệ truyền lực đến cầu sau

hunghanam

Tài xế O-H
Cho em hỏi chút nó lv fui thời gian hay đến một tốc độ nào đấy nó cắt ko cho tải xuống cầu sau bằng bộ ly hợp ấy em vân thắc mắc chỗ này bác nao ngiên cứu sâu về nó thì chì em với

Cai banh xe

Cho em hỏi chút nó lv fui thời gian hay đến một tốc độ nào đấy nó cắt ko cho tải xuống cầu sau bằng bộ ly hợp ấy em vân thắc mắc chỗ này bác nao ngiên cứu sâu về nó thì chì em với
Không phải vậy mà là ngược lại. Thường là nó cắt, bác ạ

hunghanam

Tài xế O-H
Em cũng
Không phải vậy mà là ngược lại. Thường là nó cắt, bác ạ
tìm tòi và đưa xe lên câu và nổ máy cắm số thì em thấy nó chạy 4 bánh luôn ga lên. 60km/ h cũng vẫn chạy 4 bánh em rủt rắc điện đo cái cục côn từ ở bộ câu vị sai ấy thì thấy lúc nào cũng có nguồn dùng đèn thủ sáng vậy em mới đau đầu và ko hiểu nổi em mới hỏi các bác xe nó vân ngon ko lỗi gì cả em chỉ muốn biết để học hỏi bắt bênh vì có một số con bị nổi đèn cầu và nó kêu cục cầu vi sai điieenj ấy mong bác bác có kinh ngiệm chỉ cho em với

Cai banh xe

Em cũng

tìm tòi và đưa xe lên câu và nổ máy cắm số thì em thấy nó chạy 4 bánh luôn ga lên. 60km/ h cũng vẫn chạy 4 bánh em rủt rắc điện đo cái cục côn từ ở bộ câu vị sai ấy thì thấy lúc nào cũng có nguồn dùng đèn thủ sáng vậy em mới đau đầu và ko hiểu nổi em mới hỏi các bác xe nó vân ngon ko lỗi gì cả em chỉ muốn biết để học hỏi bắt bênh vì có một số con bị nổi đèn cầu và nó kêu cục cầu vi sai điieenj ấy mong bác bác có kinh ngiệm chỉ cho em với
- Vi sai hoàn toàn cơ khí, không điện đóm gì cả. Cái côn từ đó chỉ cắt nối động lực từ trục cac đăng đến bánh răng quả dứa thôi
- Bác thử như vậy, thì chạy 4 bánh là đương nhiên rồi

vanthuydk

Tài xế O-H
Em cũng

chắc cụ đang để cài cầu sau(nút cài cầu) nên cuộn từ mới có điện

vanthuydk

Tài xế O-H
theo các cụ tiếng hú nguyên nhân do đâu? càng chạy nhanh càng hú to ở phía cầu sau. cụ nào gặp và xử lí được rồi chém nhát cho em thông.

hunghanam

Tài xế O-H
Bác không xem file trong đường link trên à ?
dạ như bảng giá trị trên bác cho em thấy tức là em hiểu như thế này có đúng ko bác 1 là chế độ auto nó làm việc 0 km đến 100 km là tỉ lệ lực truyền cầu trước và cầu sau như nhau 2 là chế đọ 4wd lock thì nó luôn luôn 50/50 bất kể ở tốc đọ nào nhưng em vẫn ngu muội hỏi thêm chỗ auto là lúc nào nó cũng cài 2 cầu fuil time phaỉ ko bác hay nó đến vượt qua 100km thì nó cắt cầu sau chỉ chơi cầu trước thui em vẫn ko hiểu lắm bác chỉ cho cái đầu em nó sáng lên với để em nt với khách và kt nó chứ làm thợ mà ko hiểu nó lv thế nào thì ko bao giờ sửa được nó kính bác chỉ cho em theo kiểu dân dã nhất cho em dẽ hiểu

hunghanam

Tài xế O-H
Bác không xem file trong đường link trên à ?
bác cho em hỏi thêm cái chỗ chú ý 40 kph or less mình chú ý điều gì vậy bác nó có ý nghĩa gì vậy em chịu chêt ko biết cái lins bác cho em donw mãi ko được con máy tính cùi cửa em nó chán quá muốn thay nhung giờ mà thAy thì ko có ai cài giúp cho

Cai banh xe

bác cho em hỏi thêm cái chỗ chú ý 40 kph or less mình chú ý điều gì vậy bác nó có ý nghĩa gì vậy em chịu chêt ko biết cái lins bác cho em donw mãi ko được con máy tính cùi cửa em nó chán quá muốn thay nhung giờ mà thAy thì ko có ai cài giúp cho
Tôi đoán 40 kph= 40 km/h

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Click vào link trên ,đợi 45s sau đó nhập code và nhấp Create download link.Nếu dùng trình duyệt Fifox lỗi thì thử down bằng trình duyệt khác nhé.

Cai banh xe

dạ như bảng giá trị trên bác cho em thấy tức là em hiểu như thế này có đúng ko bác 1 là chế độ auto nó làm việc 0 km đến 100 km là tỉ lệ lực truyền cầu trước và cầu sau như nhau 2 là chế đọ 4wd lock thì nó luôn luôn 50/50 bất kể ở tốc đọ nào nhưng em vẫn ngu muội hỏi thêm chỗ auto là lúc nào nó cũng cài 2 cầu fuil time phaỉ ko bác hay nó đến vượt qua 100km thì nó cắt cầu sau chỉ chơi cầu trước thui em vẫn ko hiểu lắm bác chỉ cho cái đầu em nó sáng lên với để em nt với khách và kt nó chứ làm thợ mà ko hiểu nó lv thế nào thì ko bao giờ sửa được nó kính bác chỉ cho em theo kiểu dân dã nhất cho em dẽ hiểu
Theo bảng trên:
- Auto: tỷ lệ phân chia lực kéo có thể lên tới 100% cho cầu trước, nhưng có thể đạt xấp xỉ 50 % cho cầu trước, và 50 % cho cầu sau. Không giới hạn mức tốc độ
- Lokc: cố định là cầu trước và sau bằng nhau. Chỉ áp dụng với tốc độ dưới 40 km/h

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên