CATALOG SK320-6E 2002

H
Bình luận: 7Lượt xem: 1,615

hoangtuantu

Tài xế O-H
E chào các bác.
E có ông anh nhập dòng kobelco SK320LC-6E đời 2002 từ Nhật về.
Ông bán máy cho nhầm catalog trình lên đăng kiểm bị trả lại. giờ lại tìm mãi không thấy catalog của dòng này.
E đã lên trang web của kobelco tìm nhưng không đúng loại máy đó, Vì cần boom thực tế của con máy là thẳng còn trên web lại là cong.
Bên đăng kiểm với hải quan hối kinh quá, đến hạn rồi.
BÁc nào có hoặc nhập dòng này rồi thì gửi hộ e catalog vào địa chỉ mail hoangtuantu1990@gmail.com
Em cảm ơn và hậu tạ các bác.

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
E chào các bác.
E có ông anh nhập dòng kobelco SK320LC-6E đời 2002 từ Nhật về.
Ông bán máy cho nhầm catalog trình lên đăng kiểm bị trả lại. giờ lại tìm mãi không thấy catalog của dòng này.
E đã lên trang web của kobelco tìm nhưng không đúng loại máy đó, Vì cần boom thực tế của con máy là thẳng còn trên web lại là cong.
Bên đăng kiểm với hải quan hối kinh quá, đến hạn rồi.
BÁc nào có hoặc nhập dòng này rồi thì gửi hộ e catalog vào địa chỉ mail hoangtuantu1990@gmail.com
Em cảm ơn và hậu tạ các bác.
Vớ vẩn! Bọn đăng kiểm phải tự kiếm catalog chứ sao chủ hàng phải trình ??!!
Model SK320 chỉ có đời SK320-6 chứ không có SK320-6E. Cái cần như trong hình là loại đặc biệt (OPTION), nó thuộc loại LONG BOOM + LONG ARM nên bảo đảm là catalog cũng không có.
Đưa thử cái hình trang bìa cuốn sách này, nói đại là catalog coi sao. Nếu được tui gởi cho.

hoangtuantu

Tài xế O-H
Vớ vẩn! Bọn đăng kiểm phải tự kiếm catalog chứ sao chủ hàng phải trình ??!!
Model SK320 chỉ có đời SK320-6 chứ không có SK320-6E. Cái cần như trong hình là loại đặc biệt (OPTION), nó thuộc loại LONG BOOM + LONG ARM nên bảo đảm là catalog cũng không có.
Đưa thử cái hình trang bìa cuốn sách này, nói đại là catalog coi sao. Nếu được tui gởi cho.

View attachment 74610
Bên đăng kiểm ban đầu họ đòi catalog, sau ông anh em trình lên bản vẽ của nó như hình này. Bọn đăng kiểm lại đòi thêm bản vẽ kĩ thuật khác. Đi tiền cũng không xong bác ợ. Bác gủi vô mail hoangtuantu1990@gmail.com giúp e

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên