Captiva ôm cua bên trái kêu đung đung đung

T
Bình luận: 11Lượt xem: 2,012

tronganh6691

Tài xế O-H
tình hình là khách báo là con captiva 2008 khi ôm cua bên trái có tiếng kêu đung đung đung đồng thời đèn báo abs trên taplo nhấp nháy cùng lúc với tiếng kêu phát ra. khi trả lái thì hết. chỉ kêu khi ôm cua trái thôi. xe đã phục hồi thước lái và thay cả 2 rotuyn trong và ngoài. cả nhà cho mình xin ý kiến ạ

Tatcavicon

Tài xế O-H
Kích xe lên đánh lái hết qua trái lăn bánh thử bác. Nếu rotuyn, thước lái làm rồi thì chỉ còn khả năng bố thắng và tân bua ăn không đều...

Hien06101992

Tài xế O-H
cụ chủ có câu trả lời cho ae chưa, hỏi ae tư vẫn rồi. có câu trả lời thì ns chứ im thế, để câu hỏi không bao giờ có câu trả lời ak

tronganh6691

Tài xế O-H
sr mấy ae, bữa giờ hơi bận nên chưa tl được, không phải bị hư đầu lap, đã thử r, đánh hết lái bên trái r ôm cua tại chỗ nó không có kêu, khi chạy ngoài đường, ôm cua trái mà ôm nhẹ nó mới kêu, chạy 40km/h ôm trái nhẹ là kêu r, mượn thước khác vô cũng bị y chang, không biết có liên quan tới abs không vì lúc ôm cua kêu nó báo abs

tronganh6691

Tài xế O-H
kết quả là em nó bị lệch góc lái vô lăng các ae ạ, vào phần mềm nó báo lệch mười mấy độ, reset nó lại rồi chỉnh lái lại là ok r, ôm cua không con kêu nữa

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Cảm ơn cụ đã cập nhật tình hình và phản hồi kết quả cho anh em diễn đàn!
Chúc cụ có nhiều sức khỏe và cùng anh em xây dựng diễn đàn phát triển!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên