Cập nhật một số hình ảnh sinh nhật lần thứ 5 của oto-hui

hackerliem08
Bình luận: 5Lượt xem: 3,309

hackerliem08

Tài xế O-H
PHẦN 1: Tối 18/5 đã diễn ra buổi sinh nhật O-H lần thứ 5. Mặc dù trời mưa rất to nhưng với tinh thần đoàn kết của anh em O-H nên buổi lễ diễn ra hoàng tráng.......:lx:lx:lx

Phát biểu của cụ Khoadongluc

Bánh và rượu mừng sinh nhật

Tiếp theo là cuộc tranh tài giải Vô lăng vàng của các anh em O-H

và các anh em O-H có được sự cổ vũ của các em sinh viên........:8::8::8::dl

Công bố thể lệ cuộc thi của cụ Phạm Vỵ

Anh em O-H thư giãn

.... và làm một phát cho tỉnh táo :)):)):))

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
“Tinh thần đoàn kết, Lòng nhiệt huyết” chỉ có ở anh em O-H

Tiếp đón thành viên nhiệt tình nhất và đến sớm nhất. Không quản ngại đường sá xa xôi chạy xe máy từ Lai Châu xuống tham dự cùng anh em O-H đó là cụ TranAT xin cảm ơn cụ !!!!!

Cụ Sirduyduc cùng chưn dài =))

Có vẻ như Cụ King văn Lớp nhà ta ko hài lòng với nhan sắc nữ sinh Công nghiệp :))

Sau đây là chương trình quảng cáo "Điếu Cày" :))

Niềm vui nhân đôi : O-H lại vinh hạnh đón thêm 1 nàng dâu hiền , Cụ Khoadongluc thay mặt anh em diễn đàn trao quà cưới chúc gia đình cụ anhsangtq trăm năm hạnh phúc , sớm có 1 thằng cu phiên bản anhsangtq2013 =))

Chung vui cùng gia đình cụ anhsangtq và sau đó đội quân O-H đi thưởng thức đặc sản của Tuyên Quang =))

"Chè thái, Gái Tuyên" nhá các cụ : Gái 1 con trông mòn con mắt, .... còn vế sau nhờ cụ "Bánh Ngó" bổ sung giúp em :))

auto_anhdung

Tài xế O-H
Tiếc quá..e k còn sức nữa..đã gọi đt chúc mừng và tạ tội với cụ sáng rồi. mà k biết cụ sáng có dẫn a e đi tham quan ở đâu nữa k nhỉ:)):)):)):)):))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên