Cần tư vấn về mạch điện đèn pha ,xinnhan của cẩu lốp komatsu lw250-3

ls600hybryd
Bình luận: 6Lượt xem: 1,319

ls600hybryd

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi mạch điện đèn trên xe cẩu lốp bánh béo komatsu lw250-3 thì được chia làm 2 phần phần toa quay và phần thân dưới mạch điện 2 thân được liên kết với nhau qua cụm phớt trung tâm ,phần điều khiển như công tắc nằm ở phía trên còn đèn nằm ở thân dưới .Vậy các cụ cho em hỏi trong cụm phớt trung tâm phải có tương ứng bấy nhiêu phiến góp và cổ góp cho mạch diện đèn pha hay là được điều khiển qua hộp thân trên và thân dưới và được nối nhau qua can ạ em ko có sơ đồ mà lại là dân xe con nên mò hơi vất vả mong được các cụ tư vấn giúp[DOUBLEPOST=1433565222,1433557454][/DOUBLEPOST]Bác nào biết tư vấn giúp em với

nguoidangkiem4

Tài xế O-H
chào bác bác làm đc con lw250-3 chưa? em cũng dính con này giống bác may mà mò ra được. bên tay phải ở giữa thân xe có 1 hộp relay ấy nó có relay xinhan con này bên trên nó khiển xuống 2 chấn gạt sang trái và sang phải thì có dòng điều khiển xuống dưới nên bác chọn dòng khiển đấu vào relay là được không có số chân tương ứng đâu. khi bác gạt xinhan sang trái thì có 1 phiến góp sang. sang phải thì có 1 phiến góp sáng từ đó có dòng điều khiển xuống xinhan. có đánh dấu số đấy bác chịu khó lần cái rắc nối phía đáy nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên