Cần giúp Hitachi EX120-1

kobelcu
Bình luận: 15Lượt xem: 2,828

kobelcu

Tài xế O-H

Bác kiểm tra lại con valve áp tổng bên phía cần arm xem sao
cåm on cų de em kt sem sao

Nhò các cų giúp em vői nhà em mói mua em này nhűng cű vào cān arm la lįm tai .áp di chuyėn la 320kg .áp cān arm 250kg .chï vào cån arm này là lįm đöng cö .nhò cų nào có cao kiěn giúp nhà cháu vői
Trước mắt, Cụ kiểm tra lại động cơ xem có tắc lọc nhiên liệu, thiếu khí...không đảm bảo công suất đã nhé. Nếu OK, lại bàn tiếp nhé.

trunghieu94

Tài xế O-H
truoc hết bạn kiểm tra lọc trên dộng cơ xem có bẩn ko.đường dầu có tắc ko.lọc jó co bẩn ko
ban kiem tra lại con balô ơ mặt bơm xem có điện xuông ko
cả con cóc vàng trên mặt ngan kéo nữa
e chỉ biết vậy thôi.mọi ngưởi bổ xung thêm nhé

bao7329

Tài xế O-H
Con nà
truoc hết bạn kiểm tra lọc trên dộng cơ xem có bẩn ko.đường dầu có tắc ko.lọc jó co bẩn ko
ban kiem tra lại con balô ơ mặt bơm xem có điện xuông ko
cả con cóc vàng trên mặt ngan kéo nữa
e chỉ biết vậy thôi.mọi ngưởi bổ xung thêm nhé
loại này chỉ có cóc đen làm gì có cóc vàng hả cụ

Laf con valve triệt hồi ,góc ngoài cùng bên tay trái trên sơ đồ thủy lực đấy cụ

Bẩm Cụ! Van triệt hồi là không đúng, van áp suất tổng cũng chẳng phải. Con van đó có nhiệm vụ cho dầu hồi đi thẳng về thùng, không qua két khi áp suất hồi vượt quá 3kg/cm2. Nó chẳng liên quan gì đến bệnh mà chủ thớt đã nêu.

CHUNG HUU

Tài xế O-H
View attachment 43286
Bẩm Cụ! Van triệt hồi là không đúng, van áp suất tổng cũng chẳng phải. Con van đó có nhiệm vụ cho dầu hồi đi thẳng về thùng, không qua két khi áp suất hồi vượt quá 3kg/cm2. Nó chẳng liên quan gì đến bệnh mà chủ thớt đã nêu.

Bacs thông cảm vì máy tính em mù tịt ,với lại em sử dụng điện thoại nên không đánh dấu được cái van đó ,ý em muốn nói là cái valve của sơ đồ thủy lực phía bên tay trái mà bác đưa lên chứ không phải con valve hồi đâu bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên