Cần giúp đỡ xe Lead 125

L
Bình luận: 1Lượt xem: 1,325

lamnguyen1987

Tài xế O-H
Xin chào các bác
Chúc các bác ngày mới an lành và thành công
Tình hình thế này, em đang dùng Lead 125 mấy hôm trước em thấy cổ xe có vấn đề thì có đem ra tiệm nhờ họ kiểm tra. Ở tiệm bảo bị công chẳng ba phải đi ef lại, em đồng ý và sau khi ef chẳng ba xong họ lắp vào có nói thêm là thay mặt đạn rế bằng mặt đạn rời cho cổ xe nhẹ và đầm hơn. Sau khi họ làm tất cả, mới đầu em chạy không thấy có vấn đề, thì hôm nay lớp xe em có hơi mềm tí và em cảm thấy cổ lại bị cứng rất khó bẻ lái và lúc chạy ở những đoạn gồ ghề cái xe như muốn ngã. Các bác vui lòng cho em hỏi có phải là do mặt đạn cổ mà ở tiệm họ thay cho em không ạ. Với xe em để qua đêm sáng đề có cảm giác cái đầu xe rất rung và khi chạy cái xe nó rù rù ở phần pố 3 càng, khi nóng máy thì nó không rù nữa nhưng phần đầu xe vẫn rung mạnh và khi lên ga nó không được ngọt và rất chậm. Vấn đề này là bị gì vậy các bác ạ rất mong được các bác tư vấn. Em cảm ơn các bác rất nhiều ạ.

Hoaikk

Tài xế O-H
Bánh xe mềm nên cổ cứng là đúng. Còn sáng để rần máy rung cổ thì tháo nồi sau canh lại. Có tiền thì mua bộ bố 3 càng gsx piaggo mà xài

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên