CẦN ĐỒNG PHỤC THAM GIA GẶP MẶT GIA ĐÌNH OH TẠI HÀ NỘI

TIENYENQUANGNINH
Bình luận: 9Lượt xem: 1,432

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào Anh !
Trước hết xin lỗi anh về sự bất tiện này song, rất mong anh hiểu cho :
Đồng phục lúc anh đặt đã hết nên không chuyển kịp đợt 1 , vấn đề làm đồng phục sẽ có đợt làm mới vào ngày 05 tháng 12 và phát cho anh em vào đầu tháng.trước ngày 15/12 . Vì vậy mong các anh em thông cảm , còn nếu anh em muốn lấy lại tiền bên diễn đàn sẽ hoàn trả đầy đủ lại cho anh em . Xin cảm ơn.

Trân trọng
Nguyễn Thanh Đàm

duyquyet19

Tài xế O-H
Chào Anh !
Đồng phục lúc anh đặt đã hết nên không chuyển kịp đợt 1 , vấn đề làm đồng phục sẽ có đợt làm mới vào ngày 05 tháng 12 và phát cho anh em vào đầu tháng.trước ngày 15/12 . Vì vậy mong các anh em thông cảm , còn nếu anh em muốn lấy lại tiền bên diễn đàn sẽ hoàn trả đầy đủ lại cho anh em . Xin cảm ơn.

Trân trọng
Nguyễn Thanh Đàm
anh cho e hỏi, mua áo đồng phục diễn đàn OH thế nào ạ, giá cả ra sao và thanh toán thế nào. em xin cảm ơn ạ

arasaki

Tài xế O-H
em cũng rất mong có áo lắm lắm rồi. vì e đặt áo cũng đâu có trễ, phải nói là từ những người đặt đầu tiên. rất mong sẽ sớm có áo cho anh em trong diên đàn và ko phải bị trì hoãn thêm nữa. e xin lỗi vì đợi lâu nên phát biểu nhiề cũng thấy ngại cụ ah!

TIENYENQUANGNINH

Tài xế O-H
Chào Anh !

Trân trọng
Nguyễn Thanh Đàm
Cám ơn cụ ạ, nhà em chờ cụ để có áo tham gia gặp mặt gia đình OH ạ !!!!!!!!!!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
em cũng rất mong có áo lắm lắm rồi. vì e đặt áo cũng đâu có trễ, phải nói là từ những người đặt đầu tiên. rất mong sẽ sớm có áo cho anh em trong diên đàn và ko phải bị trì hoãn thêm nữa. e xin lỗi vì đợi lâu nên phát biểu nhiề cũng thấy ngại cụ ah!
Chào bác !
Chỗ bác em đã tiếp nhận và đã nhận lỗi về sự sai sót của mình ! Chậm nhất vào ngày 10/ 12 cụ nhận được áo !
Xin cảm ơn cụ !
Trân trọng
Nguyễn Thanh Đàm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên