cảm xúc

L
Bình luận: 7Lượt xem: 1,718

ot2

Tài xế O-H
vâng, rất cám ơn sự ủng hộ và lời khen của bạn
Đóng góp của bạn mình không hiểu bạn ạ, bạn có thể nói cụ thể hơn đễ diễn đàn sửa chữa và bổ sung

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cám ơn những ai đã lập ra và ủng hộ website này.Nếu được thì tôi muốn đề nghị với BQT web là nên sử dụng logo của các hãng xe làm đường dẫn để phục vụ cho việc tìm kiếm các loại xe của hãng được dễ dàng hơn.
Cám ơn !!!
tôi ghi nhận ý kiến của bạn rất nhiều ! tôi sẽ hỏi ý kiến và nếu được tôi sẽ thực hiện !

lesihanh

Tài xế O-H
xin lỗi ADMIN-HUIBICAR nhưng chữ viết của bạn màu trắng đọc nhức mắt quá. Ý của tôi là trên trang web của mình có các logo của các hãng xe. thì các bạn hãy tạo hiệu ứng để khi click chuột vào logo thì nó sẽ hiện lên một trang dành riêng cho các sản phẩm của hãng đó. như vậy mọi người có thể tìm hiểu thêm về các hãng xe mà họ chưa biết nhưng đã từng nhìn thấy cái logo đó ngoài đường phố( vì không phải ai cũng có thể biết chính xác tên các hãng xe lạ). Cám ơn các bạn đã nghe tôi nói

lesihanh

Tài xế O-H
Nói thật bác đừng buồn nha. Nhưng trước hết cám ơn bác đã gửi link cho tôi. nhưng khi vào bên trong trang web
http://xalooto.com/ tôi thấy buồn quá vì trang web của mình giống như bản coppy của trang đó. Bây giờ tôi củng ko biết nghĩ thế nào cho phải lẽ, nhưng tôi buồn là sự thật, mong mọi người xem xét lại cách sắp sếp nội dung và cách trang trí sao cho nó ko giống trang web nào. Đặc biệt nó phải có cái riêng của Khoa động lực - Trường ĐHCN tp.HCM

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Nói thật bác đừng buồn nha. Nhưng trước hết cám ơn bác đã gửi link cho tôi. nhưng khi vào bên trong trang web
http://xalooto.com/ tôi thấy buồn quá vì trang web của mình giống như bản coppy của trang đó. Bây giờ tôi củng ko biết nghĩ thế nào cho phải lẽ, nhưng tôi buồn là sự thật, mong mọi người xem xét lại cách sắp sếp nội dung và cách trang trí sao cho nó ko giống trang web nào. Đặc biệt nó phải có cái riêng của Khoa động lực - Trường ĐHCN tp.HCM
chào bạn! cảm ơn sự góp ý lần thứ 2 của bạn!
thưa bạn! web của chúng ta đang trên đà phát triển báo cho bạn luôn trang xalooto cũng chình là trang mà chúng tôi đã tạo ra và đang chạy thử ngiệm còn vấn đề bạn buồn ?
thưa bạn ! bạn cần phải tự hào nếu như bạn là thành viên của khoa động lực vì tất cả mã nguồn và bố cục của trang web là do chính chúng ta(khoa động lực tạo ra) chứ không copy ở bất kỳ 1 trang web nào như bạn nói! và tôi sẽ xóa đi trang xalooto.com sau một thời gian chạy thử nghiệm cảm ơn sự góp ý của bạn ! mong bạn tiếp tục góp ý cho diễn đàn !

lesihanh

Tài xế O-H
cám ơn bạn đã cho tôi một câu trả lời mà tôi mong muốn. mình thấy có dòng chữ cty oto mình cứ nghĩ là của cty nào đó. thành thật xin lỗi các bạn. Và tôi cũng khẳng định với bạn tôi là 1 thành viên của khoa động lực. Tôi tự hào về khoa của mình và tự hào về các bạn. chỉ vì hiểu nhầm nên tôi mới nói thế. Sorry !!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên