cách tháo Bơm cao áp máy xúc pc450-8

Con.nhan.gheo
Bình luận: 18Lượt xem: 2,524

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Tháo cảm biến cam nằm trên bơm quay khi nào vấu chạm điểm cảm biến, và xem bánh đà hoặc bu ly trục cơ đang ở điểm nào thì làm dấu vào, lúc nào lắp cứ chỗ đấy mà phang

hanh73

Tài xế O-H
Bạn tháo bơm đi cân. Thi chỉ cân tháo lắp bướng đầu ra. Chế cái vam,tiên 2 con bu lông theo ren lắp bướng (ren anh) dài 3 cm .Ban vam tháo bình thường như các đồng cơ cumin khác. ( khác là ốc bắt vào đầu bướng để vam. Loại khác thi bắt ốc vào banh răng để vam) chúc ban thành công nhé

Con.nhan.gheo

Tài xế O-H
Bạn tháo bơm đi cân. Thi chỉ cân tháo lắp bướng đầu ra. Chế cái vam,tiên 2 con bu lông theo ren lắp bướng (ren anh) dài 3 cm .Ban vam tháo bình thường như các đồng cơ cumin khác. ( khác là ốc bắt vào đầu bướng để vam. Loại khác thi bắt ốc vào banh răng để vam) chúc ban thành công nhé
Em chỉ sợ rớt răng rồi lệch giấu, mà đời này Em ko thấy cửa để thăm giấu.

hoanghiep238

Tài xế O-H
Tháo cảm biến cam nằm trên bơm quay khi nào vấu chạm điểm cảm biến, và xem bánh đà hoặc bu ly trục cơ đang ở điểm nào thì làm dấu vào, lúc nào lắp cứ chỗ đấy mà phang
E thâý bác làm vậy là rất cẩn thận .e cùng quan điểm với bác.chớ tin cái dấu trên bánh răng trung gian chỉ đặt lần đầu tiên thôi .khi nó xoay đi rồi lệch biết đường nào mà lần ạ

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
6d125-5 bơm cao áp cụ cứ tháo thoải mái. Nó chả rớt cái j đâu. Lệch nhông bơm thì đặt lại thôi. Em tháo nhiều rồi.
sui dại nó mà nhảy răng em cá là phải tháo hết bẩng đâu,mà bẩng đầu cam liên quan đến cate ,muốn tháo đc các te phải tháo chân máy ,cánh quạt rồi kích lên nếu nguyên bản thì e cá là vất.

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Em chỉ sợ rớt răng rồi lệch giấu, mà đời này Em ko thấy cửa để thăm giấu.
chế vam rồi quay trục cơ chốt 2 con bulong vào bánh răng bơm rồi tháo ốc bơm đảm bảo k lệch muốn biết chi tiết gọi 0975655503

Hoang37

Tài xế O-H
sui dại nó mà nhảy răng em cá là phải tháo hết bẩng đâu,mà bẩng đầu cam liên quan đến cate ,muốn tháo đc các te phải tháo chân máy ,cánh quạt rồi kích lên nếu nguyên bản thì e cá là vất.
Em đồng quan điểm với bác đội em trc cũng đi làm lại của một bác nên phải tháo hết ra xem dấu mới lắp chuẩn đc

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên