Cách nhốt gas khi sửa chữa máy lạnh ô tô xe 45 chỗ

T
Bình luận: 19Lượt xem: 3,617

TranDzung

Tài xế O-H
Trên điều hòa nhà có phương pháp nạp đuổi, em cũng nghe bên điện lạnh gia đình mà chưa có tìm hiểu kĩ. Phương pháp này không phải xả môi chất ra ngoài thì phải

TranDzung

Tài xế O-H
Trên điều hòa nhà có phương pháp nạp đuổi, em cũng nghe bên điện lạnh gia đình mà chưa có tìm hiểu kĩ. Phương pháp này không phải xả môi chất ra ngoài thì phải

thaoden

Tài xế O-H
thực sự có cách đó, đó là nhốt nơi lọc của nó, nhưng tui cũng chỉ nghe chứ chưa chơi lần nào vì không chuyên.

TienThanh90

Tài xế O-H
Em là em chưa thấy hòm bữa công ty có làm mấy chiếc xe chở khách sân bay họ toàn hút ga ra rồi làm xong họ nạp vô lại mỗi lần nạp khoảng 13-14 kg em có hỏi nhưng họ bảo không nhốt ga được các bác ạ

ACACAC

Tài xế O-H
Em là em chưa thấy hòm bữa công ty có làm mấy chiếc xe chở khách sân bay họ toàn hút ga ra rồi làm xong họ nạp vô lại mỗi lần nạp khoảng 13-14 kg em có hỏi nhưng họ bảo không nhốt ga được các bác ạ
Xe gì mà những 13-14 kg ga vậy cụ .Còn việc nhốt ga thì tùy loại xe và nó giúp cho đỡ mất thời gian khi phải sửa chữa một nơi nào đó trên hệ thống .

HoangXuanTuan

Tài xế O-H
chỉ có nhốt ga trong lốc lạnh thôi mấy cụ ah, mà có xe nhốt được có xe không ví có lốc không có khóa. Còn ga ở trông đường ống và phin lộc với dàn lạnh khi mở ra sẽ xì hết

TienThanh90

Tài xế O-H
Xe gì mà những 13-14 kg ga vậy cụ .Còn việc nhốt ga thì tùy loại xe và nó giúp cho đỡ mất thời gian khi phải sửa chữa một nơi nào đó trên hệ thống .
xe buyt chở khách sân bay nó có nguyên một động cơ kéo lốc lạnh nằm sau làm lạnh cho khoang hành khách và một lốc nằm trước làm lạnh khoang tài xế nữa bác ạ

haitranghaiphong

Tài xế O-H
thông thường tất cả cac thiết bị lạnh có lắp van khóa ơ hai đầu áp suất thấp và áp suất cao thi đều có thể thu gas được.
trường hợp không có van thì ta tiến hành hút gas ra

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên