Cách nhận biết xe số sàng hay tự động.

LeDinhNhan
Bình luận: 18Lượt xem: 7,174

LeDinhNhan

Tài xế O-H
Em có một thắt mắt, là nhìn 1 chiết xe bên ngoài, có cách nào để nhận biết là số sàng hay tự động không, hay chỉ có là tìm hiểu về đời xe dòng xe mới nhận biết được.
Vì có người đi phỏng vấn xin việc, người ta hỏi là nhìn chiết xe đó là số sàng hay tự động
Cảm ơn các bác đã xem.

LBTai

Tài xế O-H
Mới thấy bác bên kia tl là nhìn vào chữ AT hay MT tương ứng với số tự động và số sàn đấy. còn k thì mình chỉ còn cách am hiểu các dòng xe theo kinh nghiệm mà phán đoán thôi bác ạ!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em có một thắt mắt, là nhìn 1 chiết xe bên ngoài, có cách nào để nhận biết là số sàng hay tự động không, hay chỉ có là tìm hiểu về đời xe dòng xe mới nhận biết được.
Vì có người đi phỏng vấn xin việc, người ta hỏi là nhìn chiết xe đó là số sàng hay tự động
Cảm ơn các bác đã xem.
- Biết thế éo nào được bác ạ. Nhìn bên ngoài biết thế nào được đứa kia là đực hay cái
- Phỏng vấn tuyển người mà hỏi lẩm cẩm quá

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mới thấy bác bên kia tl là nhìn vào chữ AT hay MT tương ứng với số tự động và số sàn đấy. còn k thì mình chỉ còn cách am hiểu các dòng xe theo kinh nghiệm mà phán đoán thôi bác ạ!
Làm đếch gì xe nào có cái chữ đó. Thấy có mỗi ông Ford Range mới có cái chữ 6 Auto

duongdx_na

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác đã xem.
Ngoài cách phải am hiểu về dòng xe và đời xe để biết xem nó là AT hay MT ra thì quả thực nhìn xa từ bên ngoài thì em xin bó tay.
Hóng cao nhân chỉ dạy.

vinh97

Tài xế O-H
Ngoài cách phải am hiểu về dòng xe và đời xe để biết xem nó là AT hay MT ra thì quả thực nhìn xa từ bên ngoài thì em xin bó tay.
Hóng cao nhân chỉ dạy.
kia morning tôi đoán at hay mt cũng hơi bị chuẩn nhé , 10 con đúng khoảng 7-8 con, toyota có chia ra các bản thứ tự cao đến thấp J-E-G-V-Q thường thì J với E là số sàn còn mấy bản kia đa số là số tự động

TranDzung

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác đã xem.
nếu như bác nói thì ông phỏng vấn kia hỏi cũng được đấy
nhìn vào trong khoang động cơ xe thì biết ngay mà

kingcooker

Tài xế O-H
Bác cứ nói với người phỏng vấn : Anh cho em 1 câu trả lời đúng và hợp lý thì em sẵn sàng chịu đánh rớt ,bằng không bỏ câu này hoặc nhận em vô làm .

ngdinhvan

Tài xế O-H
Em thấy xe toy cứ có chữ G là số tự động. Yaris G, camry G, vios G. Cái này nó ghi ở ngoài xe nên chắc 10 m nhìn sau đít là thấy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên