Cách đặt cam và bơm cao áp xe howo khi bị mất dấu

chutieulensanq9c
Bình luận: 27Lượt xem: 11,816

luongvandaotohn

Tài xế O-H
CỤ xác dinh thu tu no cua may xong cu xac dinh may song hanh cua may 1 voi may nao do sau do minh vua quay truc co va truc cam dong thoi sau do nhin vao máy song hanh cua may 1 xa chop dong hut chom mo thi dung lai dong thoi piston may 1 vua o diem chet tren la duoc sau do lap day dai vao

lehoath1991

Tài xế O-H
xe howo thì có dâu cam cơ ko dấu bơm nhé.bơm cá mà nếu mất dấu bơm thì bạn làm ntn xem sao.trước tiên mở nắp xupap.quay máy.xác định máy 1 hoặc bất cứ máy nào cũng đc.đang ở thời điểm nổ.nhìn máy song hành nhé.sau đó thì tháo ốc lữa.con ốc 18 hoặc lục giác ở trục bơm.quay bơm cho máy 1 phụt dầu.hoặc máy nào bạn để đang nổ phụt dầu.trã ngược lại một ít.bắt chặt ốc lữa.đề nổ.nhớ xả e đg ống kim phun.

tieutinh2020

Tài xế O-H
dấu ký hiệu ntn hả bác bác làm nhiều howo chưa ạ em ko biết trc có dấu ko nhưng em tháo ra thì ko thấy dấu bác cho em hỏi cách lắp bơm kiểu mò mò xem tn ạ
bac lam the nay cho e .bác thao nắp chụp cò máy 6 ra,quay máy khi nào 2 xu păp chèo nhau thì dùng lại.tháo ống dầu máy số 1 ra.dùng cờ lê quay con heo khi nào thấy dầu chớm tràn ra thi dùng lại.xiết chặt con bù lon khóa là nổ máy.sớm hay trẽ thì chỉ cần lắc lê thêm chut xiu là ok.cái thằng howo này ko co dấu đâu bác ạ,e đã từng làm nhiều con rồi

anhchanghocviec

Tài xế O-H
bac lam the nay cho e .bác thao nắp chụp cò máy 6 ra,quay máy khi nào 2 xu păp chèo nhau thì dùng lại.tháo ống dầu máy số 1 ra.dùng cờ lê quay con heo khi nào thấy dầu chớm tràn ra thi dùng lại.xiết chặt con bù lon khóa là nổ máy.sớm hay trẽ thì chỉ cần lắc lê thêm chut xiu là ok.cái thằng howo này ko co dấu đâu bác ạ,e đã từng làm nhiều con rồi
chơi cái kiểu màng dầu máy 1 này cũng đơn giản thôi cụ.điều quan trọng nhất là trước khi tháo bất kì thứ gì để ý và đánh dấu lại sẽ nâng cao năng suất hơn rất nhiều

AuHuuLoc

Tài xế O-H
Bác cho mình xin sdt mình hỏi vài vấn đề được chứ bác. Hứa sẽ gọi lúc bác rãnh thôi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên