Các cụ giúp đỡ lu hamm mất rung với

Thuocdoc113456
Bình luận: 18Lượt xem: 3,885

dung969

Tài xế O-H
Đang làm bị mất hả cụ, nếu đang làm bị mất thì khả năng bị hỏng khớp nối của bơm với động cơ rồi, cụ thử kiểm tra xem bơm có làm việc không

hoangjimy

Tài xế O-H
Cụ hoangjimy giúp em con hamm 3412 er 14 và 49 mất ga và di chuyển yếu nếu kéo ga tay thank cu
xi lỗi bác có thể chụp tấm Name của máy cho mình được không. Vì 3412 có loại kim thường, kim điện, loại Hamtronic nữa nên mình không biết bạn đang sài loại nào. bạn chụp số seri xe là mình biết.

sk30uu

Tài xế O-H
Kim cơ cụ àh,khi bật chìa khóa chưa cần nổ máy thao tác gạt di chuyển là báo er 14 cụ có cao kiến gì giúp em ko thank các cụ

hoangjimy

Tài xế O-H
Kim cơ cụ àh,khi bật chìa khóa chưa cần nổ máy thao tác gạt di chuyển là báo er 14 cụ có cao kiến gì giúp em ko thank các cụ

View attachment 62297
Máy cụ ở đấu, máy bạn là hamtronic. Chữ HT cuối đó. Cái này cần phải cài đặt lại bằng phần mềm chính hãng rồi. Bạn dt mình tư vấn cho, thợ ngoài ko sửa được đâu: Ahoang 0949240347.
Chắc chắn dòng điện di chuyển từ hộp xuất ra cho di chuyển chuẩn bạn đang rất nhỏ. Phải dùng phần mềm điều chỉnh lại và xoá lỗi của máy. Với dòng hamtronic này khi lõi hộp điều khiển không sửa được đâu nếu ko dùng phần mềm chính hãng.

hoangjimy

Tài xế O-H
Thank cu nhiều ý cụ là khi nó bi lỗi khắc phục xong phải chạy lại hộp mới được đúng ko ạ
Khi thiết bị bạn bị 1 sự cố nào đó ( rất hiếm khi bị) thì hộp đã mặc định các giá trị về rất thấp.thường là di chuyển để thợ sửa chữa bắt buộc phải khắc phục. Sau đó phải dùng phần mềm đưa các giá trị về ban đầu.nhiều khách hàng ko biết cứ tháo bơm, mô tơ, thay hộp điện nhưng ko được vừa tiền mất tật mang. Dòng hamtronic ơ vn ko Nhiu đâu. Chủ yếu là dùng cho thị trường châu Âu.

Tuanpham22

Tài xế O-H
Cụ cho e hỏi với dòng vio dùng dây củoa chi phí thay thế sửa chữa có cao k ạ? Và tuổi thọ của nó dùng có được lâu k? Cám ơn các cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên