Buổi lễ ra mắt

D
Bình luận: 16Lượt xem: 2,887

ductrongonline

Tài xế O-H
Mình cũng thấy thế là tốt đó, nhưng từ hồi web mình bung ra bạn có thấy rằng nó HƠI Nặng phải không ? mình ngồi cả tiếng mấy mới lướt được vài mục-liệu BQT có thể cho biết mình có thể khắc phục được không ? đó nó cũng là một trong những điều kiện cần và đủ để nó phát triển đó......

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Mình cũng thấy thế là tốt đó, nhưng từ hồi web mình bung ra bạn có thấy rằng nó HƠI Nặng phải không ? mình ngồi cả tiếng mấy mới lướt được vài mục-liệu BQT có thể cho biết mình có thể khắc phục được không ? đó nó cũng là một trong những điều kiện cần và đủ để nó phát triển đó......
chào bạn! tốc độ lướt của web mình hiện đang dữ mức 0,64s khá nhanh so với các web khác nên bạn hay coi lại hệ thống internet hoặc có thể do mạng nào đó không "hợp" với cái host nhân hòa của mình cũng nên chúc bạn thành công và có nhiều đóng góp

Quânôtô_5225

Tài xế O-H
những sinh viên mới như tụi em thấy website rất hay , vì nó giúp rất nhiều cho việc cập nhật những thông tin mới nhất về "làng xe thế giới" nói chung ,và xe trong nước nói riêng,biết thêm được nhiều "xe bảnh" hơn ,

ductrongonline

Tài xế O-H
nhưng cũng đừng có quên cái đống đồ cổ khoa mình, nó có lợi lắm đó vì nó còn phải phục vụ mình trong việc học nữa đó không có nó mình không biết phải như thế nào đâu-từ dễ tới đó mà và từ cổ điển đến hiện đại mà

bruce lee

Tài xế O-H
Xin chúc mừng site ra mắt ạ...
@admin:Các bác admin ơi, em muốn tạo topic cho các lơp thuộc dạng gọi là "cụ sinh viên" được không ạ...
Thân...

quandl1k9

Tài xế O-H
vào đây rùi e tìm được rất nhiều tài liệu hay bổ ích phục vụ cho mình,và qua đây e biết thêm được những gì mới nhất về ngành ô tô của chúng ta,các anh hãy làm cho CLB phát triển hơn nữa nhé .

lovekill89

Bảo Vệ Diễn Đàn Haui1010
thank bạn nhé,mình hi vọng những chỉ có tụi mình mà cả bạn và tất cả các thành viên diễn đàn cùng chung sức xây dựng để diễn đàn ngày càng phát triển

sdc1412ss

Tài xế O-H
haha, ad nói chí phải :D
nhưng làm sao quên đc , ngày nào cũng đụng mặt chúng nó

uhm,mà phải có cũ mới có mới các bác ạ,chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp từ các bác thành viên,chính các bác cũng là nhân tố để oto-hui nói riêng và ngành oto nói chung phát triển hơn đấy,cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến,mỗi ý kiến của các bác sẽ là động lực,nền tảng cho sự phát triển của www.oto-hui.com dúng ko bác khoadongluc

nhockey

Tài xế O-H
vào đây rùi e tìm được rất nhiều tài liệu hay bổ ích phục vụ cho mình,và qua đây e biết thêm được những gì mới nhất về ngành ô tô của chúng ta,các anh hãy làm cho CLB phát triển hơn nữa nhé .

Tất cả những thành viên trong forum đều mong như bạn , cám ơn bạn đã tham gia forum . Cũng mong bạn sẽ có những ý kiến thật hay giúp cho forum càng phát triễn .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên