Bơm nhiên liệu động cơ Cummins loại PT system!

Levukhanh
Bình luận: 3Lượt xem: 818

Levukhanh

Tài xế O-H
Chào các bác!
Em đang gặp vấn đề ở con động cơ Cummins M11 410hp. Đây là loại động cơ bơm kim liên hợp, vấn đề ở đây là nổ lên nó lụp bụp kiểu thiếu dầu và có khói trắng, em đã điều chỉnh tăng lượng dầu lên nhưng cũng chẳng thay đổi gì. Bác nào đã gặp hoặc làm qua dòng này rồi tư vấn giúp em với ạ! 20201004_105906.jpg

Con.nhan.gheo

Tài xế O-H
Chào các bác!
Em đang gặp vấn đề ở con động cơ Cummins M11 410hp. Đây là loại động cơ bơm kim liên hợp, vấn đề ở đây là nổ lên nó lụp bụp kiểu thiếu dầu và có khói trắng, em đã điều chỉnh tăng lượng dầu lên nhưng cũng chẳng thay đổi gì. Bác nào đã gặp hoặc làm qua dòng này rồi tư vấn giúp em với ạ!View attachment 104846 View attachment 104846
Chào các bác!
Em đang gặp vấn đề ở con động cơ Cummins M11 410hp. Đây là loại động cơ bơm kim liên hợp, vấn đề ở đây là nổ lên nó lụp bụp kiểu thiếu dầu và có khói trắng, em đã điều chỉnh tăng lượng dầu lên nhưng cũng chẳng thay đổi gì. Bác nào đã gặp hoặc làm qua dòng này rồi tư vấn giúp em với ạ!View attachment 104846 View attachment 104846
Bác nên kiểm tra đến kim phun,xem có đầu nào bị nổ không,cò kim có bị đề ốc hãm ko, điều chỉnh lại kim.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên