bố nồi xe máy hú

W
Bình luận: 12Lượt xem: 8,719

nhockey

Tài xế O-H
Nếu hú ở số 3 thì chắc là hông phải tại nồi rùi , hú số đó . Nếu bị nồi thì số 4 cũng phải hú chứ .

MTV

Tài xế O-H
em đồng tình joi pác đó số 3 hú thì số 4 cũng hú chứ ..
kt lai bộ số di pác ơi nếu đúng là nồi hú thì dem ra tiệm cho người ta canh lai di - đi đỡ tốn xăng

nhockey

Tài xế O-H
pác cứ chạy số 3 không mà lấy gì nó không hú
số 4 không hú sao không chạy mà lại chạy số 3

Đúng rồi số 4 hok hú mà hok chịu chạy cứ chạy số 3 hok thì nghe hú là cái chắc rồi , Theo em thì bác nên mua thêm cái Ipop hay cái điện thoại nào nghe nhac hay hay đó , khi chạy bác cứ việc bật nhạc lên mà thưởng thức thế là hok còn nghe tiếng hú nữa . hihi

C

congnghiep4

Khách
Đúng rồi số 4 hok hú mà hok chịu chạy cứ chạy số 3 hok thì nghe hú là cái chắc rồi , Theo em thì bác nên mua thêm cái Ipop hay cái điện thoại nào nghe nhac hay hay đó , khi chạy bác cứ việc bật nhạc lên mà thưởng thức thế là hok còn nghe tiếng hú nữa . hihi

ý bác giống ý em :d mời bác :b

wing

Tài xế O-H

ấy dà, cái dụ này tăng chi phí hơn nhiều ah nhà :d

đang lên cầu làm sao chạy số 4 hả bác. mà nếu chạy số 4 chậm cũng hú.
giờ vẫn thế--> tạo nét đặc trưng cho xe :d

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
nồi xe nếu hú là bác chạy số nào cũng hú hết bác àh trừ khi bác chạy "số n" thui cái này chắc là do bộ răng số 3 có vấn đề đó bác. làm lại nhanh đi. đang chạy bể hộp số vui lắm bác àh (cười tiếng Irắc lun) đạp số tới k dc lùi số cũng k xong. xe lỡ tắt máy khỏi đẩy bộ (kẹt số)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên