Bộ điều tốc của động cơ deutz trên xe thảm bê tông nhựa nóng vongen 1600 đời 1996

B
Bình luận: 6Lượt xem: 894

bacnguyen1986

Tài xế O-H
em có con động cơ deutz,thông số động cơ thì mờ quá nên em không rõ để nêu lên,nó dùng trên xe thảm bê tông vongen 1600 đời 1996,lên ga lớn thì vẫn bình thường nhưng đang làm ga lớn mà hạ ga là tắt máy luôn,đề lại không nổ được,muốn nổ được phải tháo cục tắt máy ra,đẩy thước ga lên đề mới nổ. máy lên ga và hạ ga bằng một ty thủy lực,ty thủy lực này được điều khiển bằng công tắc điện,nếu tăng garanty cao lên thì hiện tượng tắt máy không bị nữa,xin các bác chỉ giáo cho ạ,em xin cám ơn ạ

XuanDoanh

Tài xế O-H
- không biết máy của cụ có điều chỉnh hạn chế hành trình không, nếu có cụ chỉnh cho hành trình ga Min cao thê một chút nữa xem thế nào !

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Cụ xem ở trên bộ điều tốc có cái con ốc chỉnh nào không, chỉnh cho nó khi tắt máy thanh răng tự trả về vị trí ga to, mà chỉnh nhiều quá sẽ đỉnh ra hiện tượng òa ga không tắt được máy nhé

bacnguyen1986

Tài xế O-H
trên bộ điều tốc em thấy có hai con giữ hai bát hình bán nguyệt có thể tăng đưa qua lại được nhưng không biết phải chỉnh như thế nào nhờ bác tư vấn ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên