bệnh đề nặng các cụ vào chém giúp

leluan199
Bình luận: 49Lượt xem: 2,632

leluan199

Tài xế O-H
các cụ vào chém giúp e với. tình hình là hôm nay e mới làm con đề của máy xúc hitachi bán điện thôi. đề 3 tai 24v và 11 răng nhé. hiện tượng là thử dưới đất đề chạy vèo vèo mà cứ lắp lên là đề thì tạch phát thôi thử trực tiếp cũng không quay như kiểu kẹt nhông ấy. mà tháo ra thử không tải ở dưới đất thì chạy bình thường.các cụ ai gặp chỉ bảo e với

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Có bao giờ ắc quy yếu ,hay máy bị bó không.Nếu không thì chỉ có thể chuột đề lại có vẫn đề,

autoengineer

Tài xế O-H
cụ kiểm tra lại xem lúc bắt đề lên . Bề mặt bắt bù lon có phẳng không. Nhiều khi cấn vật gì nghiên củ đề rồi. Hút vô làm nó thốn không chập tiếp điểm.

leluan199

Tài xế O-H
Có bao giờ ắc quy yếu ,hay máy bị bó không.Nếu không thì chỉ có thể chuột đề lại có vẫn đề,
k bác ơi bình 24 căng đét nhé có phụ đề luôn e biết bệnh là ở đề chuột mới cứng nhé lõi ngon bi không rơ gì cả lắp lên đề dc 3 phát nổ phát thứ 4 thì tạch thôi kẹt luôn đề

anhchanghocviec

Tài xế O-H
các cụ vào chém giúp e với. tình hình là hôm nay e mới làm con đề của máy xúc hitachi bán điện thôi. đề 3 tai 24v và 11 răng nhé. hiện tượng là thử dưới đất đề chạy vèo vèo mà cứ lắp lên là đề thì tạch phát thôi thử trực tiếp cũng không quay như kiểu kẹt nhông ấy. mà tháo ra thử không tải ở dưới đất thì chạy bình thường.các cụ ai gặp chỉ bảo e với
như ma làm ấy bác nhỉ.

Ntsyqb

Tài xế O-H
vấn đề này em nghĩ là do cuộn đề có vấn đề.. vì công pháp ra của máy không đủ để thắng được sức cản của động cơ... cụ thay thữ cuộn xem

leluan199

Tài xế O-H
Hiện tượng của AQ hết điện
Nếu bị phần đề. Bác kiểm tra ruột đề xem. Cũng có thể các cuộn vỏ đề bị rơ.
đo điện bình đủ 12v nhé bác ca bi lỏng e có đệm chặt k rơ tý nào như kiểu là nó bị chống nhông vào bánh đà không ăn khớp và bị kẹt luôn ở đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên