Babylon 8.0.6 (r3) Full version - 2011 ( Chạy rất tốt- đã crack)

C
Bình luận: 4Lượt xem: 18,258

Ctrl+C

Tài xế O-H
Mấy ngày nay đau đầu với cụ baybylon cứ cài vào là báo quá hạn sử dụng chạy sang các nước ả rập tìm về được bản này rất tốt chạy ok .
Cách cài đặt:
Bước 1 : Gỡ bỏ tất cả các phiên bản trước đây của babylon kể cảcc bãn đã crack tràn lan trên mạng nếu muốn sạch sẽ có thể dùng phần mềm Revo Uninstaller
Bước 2 : Chạy file cài đặt bình thường đến đoạn hỏi cái email update thì bỏ dấu check đi là ok
Bước 3 : thoát hoàn toàn babylon trên máy tính kể cả trên khay hệ thống (bên góc phải dưới màn hình)
Bước 4: Sau khi cài đặt xong vào mục conection bỏ dấu check phần update online
Bước 6: Vào file cure copy cái Babylon.exe vào đúng đường dẫn C:\Program Files\Babylon\Babylon-Pro và cho nó đè cái cũ đi
Bước 7 chạy Babylon và Install Lic v8 ZWT
Bước 8: thêm các từ điển mà các bác ưa thích vào từ nay nó sẽ ok
Link download từ điển :

đổ xăng đi nhé !

huuhaubkdn

Tài xế O-H
Ðề: Babylon 8.0.6 (r3) Full version - 2011 ( Chạy rất tốt- đã crack)

Link die rồi anh ơi . cho e xin link khác đi.Phiền a gửi vào Email :nguyenhuuhauddk@gmail.com cho em với nha! Thanks

taosecondhand

Tài xế O-H
Mấy ngày nay đau đầu với cụ baybylon cứ cài vào là báo quá hạn sử dụng chạy sang các nước ả rập tìm về được bản này rất tốt chạy ok .
Cách cài đặt:
Bước 1 : Gỡ bỏ tất cả các phiên bản trước đây của babylon kể cảcc bãn đã crack tràn lan trên mạng nếu muốn sạch sẽ có thể dùng phần mềm Revo Uninstaller
Bước 2 : Chạy file cài đặt bình thường đến đoạn hỏi cái email update thì bỏ dấu check đi là ok
Bước 3 : thoát hoàn toàn babylon trên máy tính kể cả trên khay hệ thống (bên góc phải dưới màn hình)
Bước 4: Sau khi cài đặt xong vào mục conection bỏ dấu check phần update online
Bước 6: Vào file cure copy cái Babylon.exe vào đúng đường dẫn C:\Program Files\Babylon\Babylon-Pro và cho nó đè cái cũ đi
Bước 7 chạy Babylon và Install Lic v8 ZWT
Bước 8: thêm các từ điển mà các bác ưa thích vào từ nay nó sẽ ok
Link download từ điển :

đổ xăng đi nhé !
thanks

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên