Anh em đội bóng O-H FC điểm danh

THUYET1993
Bình luận: 4Lượt xem: 1,803

THUYET1993

Tài xế O-H
Chào các bác !
Vào thời buổi công nghệ thông tin phát triển như thế này chắc hẳn ai cũng có 1 tài khoản Facebook cho riêng mình.
Để tiện cho việc anh em giao lưu với nhau, dễ dàng nhận được các thông báo từ đội bóng, chia sẻ hình ảnh.
Hôm nay mình viết bài này nhằm thông báo cho các anh em nào đã tham gia đội bóng O-H cho mình xin tài khoản Facebook để tiện add các anh em vào Group đội bóng, khi ghi anh em nhớ để lại tên để mình biết nha.
Đây là link FB của đội bóng :https://www.facebook.com/groups/106181783402752/
Chân thành cảm ơn anh em .

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Chào các bác !
Vào thời buổi công nghệ thông tin phát triển như thế này chắc hẳn ai cũng có 1 tài khoản Facebook cho riêng mình.
Để tiện cho việc anh em giao lưu với nhau, dễ dàng nhận được các thông báo từ đội bóng, chia sẻ hình ảnh.
Hôm nay mình viết bài này nhằm thông báo cho các anh em nào đã tham gia đội bóng O-H cho mình xin tài khoản Facebook để tiện add các anh em vào Group đội bóng, khi ghi anh em nhớ để lại tên để mình biết nha.
Chân thành cảm ơn anh em .
Chào cụ,
Trong thông tin đăng ký của anh em tại Danh sách đội bóng OTO-HUI Miền NamTuyển quân cho câu lạc bộ bóng đá OTO-HUI.FC đã có thông tin Email , cụ gửi mail cho toàn thể anh em nhắc nhở thêm để anh add vào hoặc cụ công khai cái nhóm OTO-HUI FC lên đây để anh em chủ đôngj tham gia nhé
Trân trọng

THUYET1993

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên