Altis 2009 cần giúp đỡ

G
Bình luận: 21Lượt xem: 2,531

duongHD

Tài xế O-H
cụ kiểm tra xem có dấu ko? nếu còn dấu thì lo gì đâu cụ? đằng nào chẳng phải rã máy ra làm. lúc lắp vào thì ta lấy dấu sau chứ sao hả cụ

giahung

Tài xế O-H
cụ kiểm tra xem có dấu ko? nếu còn dấu thì lo gì đâu cụ? đằng nào chẳng phải rã máy ra làm. lúc lắp vào thì ta lấy dấu sau chứ sao hả cụ
dấu chắc vẫn còn thôi
mình muốn có sơ đồ thì xẽ chắc chắn hơn vì nói thật là mình cũng chưa đặt cam xe này lần nào

duongHD

Tài xế O-H
cứ rã máy ra làm đi cụ! lắp máy ta đặt theo dấu là ooke cụ ạ chứ bây giờ bó máy cũng ko quay được, mà có quay cho đúng dấu cũng ko giải quyết đc gì. vì đằng nào chẳng phả ra máy ra làm cụ ạ

giahung

Tài xế O-H
cân cam ko dấu bình thường chứ có vấn đề gì đâu cụ?bơm nhớt dấu vát trục bơm quay vào trong trục khuỷu thế là xong mà.
E muốn có sơ đồ thì tốt hơn bác ak
Vì nói thật là e trưa đặt cam xe này lần nào nên e ko muốn sai xót
E ko dấu rốt nên muốn tham khảo ý kiến ae diễn đàn
Có bác nào có sơ đồ cho e thì tốt
E cảm ơn các bác đã quan tâm ak

triccoto

Tài xế O-H
e đang làm con atis đời 2009 bị ngập nước bó cứng các bác ak nên e ko lấy đc dấu cam chuẩn của nó các bác ak
có bác nào đã làm dồi hoặc có sơ đồ cam xin giúp e với ak
e cảm ơn các bác đã quan tâm ak
Cái này trong GSIC đầy đủ mà bác. Xe bác động cơ gì vậy?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
e đang làm con atis đời 2009 bị ngập nước bó cứng các bác ak nên e ko lấy đc dấu cam chuẩn của nó các bác ak
Cứ tháo đi, dấu trên xích rồi, ngại gì

giahung

Tài xế O-H
[Q="triccoto, post: 528569, member: 158106"]Gửi bác tham khảo, 1ZZ-FE nhé: http://data.oto-hui.com/76fw8lpmfu1x.html[/QUOTE]
E chiều nay đã tiến hành mổ e nó các bác ak
Tình trạng của e nó là gãy tay biên máy 4
Tay biên gãy đâm thủng đáy caste và thân máy dưới
E đang gửi đi hn hàn thân máy và thay tay biên các bác ak

giahung

Tài xế O-H
OTE="Cai banh xe, post: 528544, member: 18839"]Cứ tháo đi, dấu trên xích rồi, ngại gì[/QUOTE]
Bác cai banh xe...
Bác có ý kiến gì ko ak
E muốn nge ý kiến của cá nhân bác ak..thưa bác

cuong691985

Tài xế O-H
bác này bảo chưa đặt cam xe này bao giờ - thế bác đặt được bao nhiêu con rồi??? em mới đặt được 3 con xe cỏ thồi nhưng em chắc chắn xe này của bác em đặt được ( theo em thì bác chưa đặt con nao mới hỏi vậy)

giahung

Tài xế O-H
bác này bảo chưa đặt cam xe này bao giờ - thế bác đặt được bao nhiêu con rồi??? em mới đặt được 3 con xe cỏ thồi nhưng em chắc chắn xe này của bác em đặt được ( theo em thì bác chưa đặt con nao mới hỏi vậy)
Bác vậy là đầu óc có tính trìu tượng cao hay giân gian gọi là thông minh đấy bác
E thì đầu óc kém hơn nên e phải hỏi những ng đi trước
Mình rốt thì nói mình rốt để ng khác khôn hơn...thông minh hơn họ dạy cho mình biết có chi mà ngại đâu
Cảm ơn bác đã tham gia chủ đề của e ak
Chúc riêng bác cuong691985 luôn mạnh khỏe và luôn gỏi để ae có gì ko biết bác còn chỉ bảo

manhdung1982

Tài xế O-H
bác tháo máy ra nhìn trên xích có 3 mắt xích màu cam ,3 mắt đó sẽ trùng với 3 dấu chấm ở 3 nhong cơ và cam.

giahung

Tài xế O-H
bác tháo máy ra nhìn trên xích có 3 mắt xích màu cam ,3 mắt đó sẽ trùng với 3 dấu chấm ở 3 nhong cơ và cam.
cảm ơn bác đã tham gia chủ đề của e và có ý kiến góp ý thêm cho e ak
ngày mai máy họ gửi về e tiến hành vệ e tiến hành vệ sinh và lắp
e xẽ báo cáo cho các bác tình trạng cụ thể sau khi e lắp xong ak
cảm ơn tất cả mọi ng đã tham gia góp ý cho e ak

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên