AE cho mình xin hỏi về hiện tượng nổi đèn hãm động cơ

T
Bình luận: 6Lượt xem: 1,161

HDTruck

Tài xế O-H
Xe cụ đang bị chập công tắc hay rơ le đóng cupo trường hợp cụ không bật cupo nhưng đèn cupo sáng và động cơ bị ì. là hiện tượng đóng cupo. cụ cần kiểm tra lại công tắc hoặc rowle cupo do cụ không cho biết là cụ sử dụng xe gì máy cơ hay máy điện. nhưng Cupo chỉ hoạt động khi cụ không tác động lên chân ga thôi. nếu máy cơ thì có 1 công tắc chỗ bơm cao áp gần chỗ kéo ga ấy. còn máy điện thì cái này điều khiể bằng hộp cụ nhé

thanh_VLXD

Tài xế O-H
Xe cụ đang bị chập công tắc hay rơ le đóng cupo trường hợp cụ không bật cupo nhưng đèn cupo sáng và động cơ bị ì. là hiện tượng đóng cupo. cụ cần kiểm tra lại công tắc hoặc rowle cupo do cụ không cho biết là cụ sử dụng xe gì máy cơ hay máy điện. nhưng Cupo chỉ hoạt động khi cụ không tác động lên chân ga thôi. nếu máy cơ thì có 1 công tắc chỗ bơm cao áp gần chỗ kéo ga ấy. còn máy điện thì cái này điều khiể bằng hộp cụ nhé
Xe em Hino Dutro 300 đầu nhỏ máy cơ cụ a5h , nó nằm chỗ nào cụ biết chỉ em với để em kiểm tra

Hien06101992

Tài xế O-H
cụ nói rõ xe của cụ là xe gì thì mọi ng mới biết cách đi của mạch cũng như cách giải quyết nó chứ.
báo lỗi xe của cụ là báo lỗi cản đèo của bạn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên